GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าเซิฟ แล้วมันบอกว่าออกจากระบบ???

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว
ล๊อคอินเข้าไปแล้วจู่ๆมันก็บอกว่าเซิฟได้ตัดคุณออกจากระบบ

ทั้งๆที่เขียนสถานะไว้ในหน้าหลักว่า
เซิฟนรก:ออนไลน์

แอบงงนะคะเนี่ย woon_huh

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ก็เข้าได้นี่ woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เข้าได้อยู่นะ ผมออนตัวตั้งไว้เนี่ย กำลังจะไปทำเควสไฟเตอร์
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

JuNeI's

• Newbie
  • *
  • ลั้ลลากับชีวิตเต็มที่ให้สุดเหวี่ยงเเพราะมีครั้งเดว

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เกี่ยวกับIP ที่แชร์อยู่รึเปล่าค่ะ
เพราะบางเขต IP ที่แชร์มีปัญหาเล่น/ดูยูทูบไม่ได้ซะงั้น    g#016
แต่ตอนเทียบสปีดหรือโหลดไฟล์ก็ปกติดี   g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^