GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

dedogpongpong

• Newbie
  • *
หึหึหึหึหึ สุดท้ายก็โดนเข้าตาจนจนได้สินะ   หึหึหึ                         Of  IiI.Ping.IiI  เทรเชอร์ฮันเตอร์

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อย่าว่าแต่เซิร์ฟนรก เซิร์ฟหลักตอนผมเล่นแรกๆสองเดือนไม่มีใครมาคุยกับผมนอกจากพาเวล g#034(ตอนนี้ยังไม่มียามาให้ แต่ยังดีที่ตอนนั้นเป็นเวล11หลังออกจากเทรนนิ่งกราวนด์ woon_sad2)

เร้น Sv. ไหนอ่อ มาๆเด๊ว คุยเปแ็นเพื่อน 555   g#009
เลิกเล่นและ เสียฝจด้วยหับความหวังดี(ประสงค์ร้าย) g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

4284312

• Newbie
  • *

ไปถามอะไรใครแบบไหนเข้าล่ะคับ  g#025

เหมือนกันเลยด้วยกิวที่หัวจุติอะไม่พูดเลยเข้ากิวก็ไม่ให้
 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

กิล Go away ใช่ป่ะ ผมก็เห็นเค้าคุยดีนะ เป็นปกติ อัธยาศัยดี g#017
เท่าที่เจอมาผมว่าส่วนใหญ่ก็อัธยาศัยดีกันนะ ไปถามผิดจังหวะรึป่าวคับ
ตอนนี้มันช่วงคูณดรอป ก็ต้องเร่งหาบอสหามินิตีกัน อาจจะวุ่นๆ ไม่ทันได้มองมั้ง
หรือบางคนนะ (ย้ำนะบางคนอย่าเพิ่งร้อนตัวไป) ก็ไปถามอะไรไม่เข้าหู
แทนที่จะพูดดีๆ ก็มีแบบกวนๆ หรือห้วนเกินไปไม่น่าฟัง ใครเจอก็ไม่ค่อยอยากตอบอยากคุยด้วยอ่ะนะ
 g#015

- -  ก้อดู "นายรับกิลดิ" แบบนี้ ใครจะคุยด้วย อีก อย่าง Go away  เตมจนล้นละค่ะ ไม่รับคน  จบ + +

บางที มาขอบัพ เราตีบอสยุอีกจอ เราก้อบัพให้ไม่ได้ ก้อด่าเรา ว่างกชิบ งี้ หยิ่งจังนะ งี้  ไม่ตอบ ก้อไม่ผิดนะคะ

เลือกได้ที่จะ คุยกับคนที่ดีมา หรือดีไป  เข้าใจป่ะ  g#024 g#024 g#024

พี่ฝนอย่าพึ่งเตะเป้ออกกิล บ้านเน็ตตัด บ้านเน็ตตัด บ้านเน็ตตัด อาจเล่นได้บางที่ เข้าใจบ่  woon_angry woon_angry

~Scream~

• Jr. Member
  • **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
ไปถามอะไรใครแบบไหนเข้าล่ะคับ  g#025

เหมือนกันเลยด้วยกิวที่หัวจุติอะไม่พูดเลยเข้ากิวก็ไม่ให้

กิล Go away ใช่ป่ะ ผมก็เห็นเค้าคุยดีนะ เป็นปกติ อัธยาศัยดี g#017
เท่าที่เจอมาผมว่าส่วนใหญ่ก็อัธยาศัยดีกันนะ ไปถามผิดจังหวะรึป่าวคับ
ตอนนี้มันช่วงคูณดรอป ก็ต้องเร่งหาบอสหามินิตีกัน อาจจะวุ่นๆ ไม่ทันได้มองมั้ง
หรือบางคนนะ (ย้ำนะบางคนอย่าเพิ่งร้อนตัวไป) ก็ไปถามอะไรไม่เข้าหู
แทนที่จะพูดดีๆ ก็มีแบบกวนๆ หรือห้วนเกินไปไม่น่าฟัง ใครเจอก็ไม่ค่อยอยากตอบอยากคุยด้วยอ่ะนะ
 g#015

- -  ก้อดู "นายรับกิลดิ" แบบนี้ ใครจะคุยด้วย อีก อย่าง Go away  เตมจนล้นละค่ะ ไม่รับคน  จบ + +

บางที มาขอบัพ เราตีบอสยุอีกจอ เราก้อบัพให้ไม่ได้ ก้อด่าเรา ว่างกชิบ งี้ หยิ่งจังนะ งี้  ไม่ตอบ ก้อไม่ผิดนะคะ

เลือกได้ที่จะ คุยกับคนที่ดีมา หรือดีไป  เข้าใจป่ะ  g#024 g#024 g#024

พี่ฝนอย่าพึ่งเตะเป้ออกกิล บ้านเน็ตตัด บ้านเน็ตตัด บ้านเน็ตตัด อาจเล่นได้บางที่ เข้าใจบ่  woon_angry woon_angry

เข้าผิดไอดี = =*

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.

g#015

เข้าผิดไอดี = =*

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞