GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 10 กรกฎาคม 2556

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
กล่องภูติแห่งฝน ทั้งธรรมดาและสูตรลับ เมื่อกดใช้ในวอแล้ว จะมีผลอย่างไร ต้องลุ้นดูล่ะกัน g#008 g#008

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
นั่นไงตูว่าแล้ว มียาขาออกมาแล้วไง

มียาคูน ยา เพิ่มดรอบ ยาขา ต่อไป กิจยาอะไรดีนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
กล่องภูติแห่งฝน ทั้งธรรมดาและสูตรลับ เมื่อกดใช้ในวอแล้ว จะมีผลอย่างไร ต้องลุ้นดูล่ะกัน g#008 g#008
ก็มีผลทำให้เดินเร็วขึ้นจ้า  g#009

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
นั่นไงตูว่าแล้ว มียาขาออกมาแล้วไง

มียาคูน ยา เพิ่มดรอบ ยาขา ต่อไป กิจยาอะไรดีนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
g#012 เพิ่มเปอผอบ  #038 #038 #038

wiperace

• **
2. กิจกรรมประจำเดือน กรกฎาคม "กิจกรรมลื่นไถลไปกับภูติแห่งฝน" รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

ทำไมเดี๋ยวนี้แต่ละกิจที่ออกมาไม่เห็นมีแบบว่า ตั้งยอดไว้ถ้ามีคนส่งของถึงเท่านี้ๆจะเปิด* เปิดดรอปอีกล่ะครับ ผมว่าการทำให้มีเป้าหมายที่มากขึ้นของกิจ จะทำให้คนหันมาเล่นกิจกันเยอะขึ้นมากนะครับ ได้ความสามาัคคีกันดีด้วย

BiBoOkI

• -///- ( ♥ )
  • Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เพิ่มเดินเร็วเอิ๊ก นึกว่าไรโธ่ แต่ว่าใช้สูตรสองชิ้นนี้เยอะไปไหม เทียบกับซุปหมูก่ะโคโลฟิวอ่ะใช้ดีกว่าเยอะเลย ได้ประโยชน์มากกว่าอีกใช้แค่ใบเดียวเอง ใบเดียวก็น่าจะพอล่ะสองใบนี่ขายไม่ออกแน่เลยคนไปซื้อยาขาไม่ดีกว่าหรองี้อ่ะครับ ราคา : 100 โซล เร็วขึ้น 6 หน่วยเป็นเวลา 30 นาที

ทำกิจไม่คิดเลยน่ะครับ ซื้อสูตรลับ สองใบ ใบล่ะ 100 โซล ก่ะแพงกว่าล่ะ  ถึงจะซื้อแบบทีละเยอะจะดูถูกกว่าแต่ความสามารถมันก็แค่ 4 หน่วย 10 นาที อ่อนไปน่ะผมว่า ถ้ามีเพิ่มความเร็วในการตีให้ด้วยนี่ยังพอว่าครับ ตีเร็วขึ้น ร่ายเร็วขึ้นไรงี้อ่ะ

อีกนิดครับ ชื่อมันน่าจะสัมพันกันพวกน้ำไรนี้น่าเกี่ยวก่ะพวกฟื้นฟูมากกว่าความเร็วน่ะครับ ถ้าเป็นวายุก็ยังเข้าทีกว่าอีก

ฟันธงกิจนี้ซื้อยาขายังดีกว่านั่งทำกิจอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2013, 21:50:05 โดย ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา »
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Asahi

• **
  • White Hole
เพิ่มเดินเร็วเอิ๊ก นึกว่าไรโธ่ แต่ว่าใช้สูตรสองชิ้นนี้เยอะไปไหม เทียบกับซุปหมูก่ะโคโลฟิวอ่ะใช้ดีกว่าเยอะเลย ได้ประโยชน์มากกว่าอีกใช้แค่ใบเดียวเอง ใบเดียวก็น่าจะพอล่ะสองใบนี่ขายไม่ออกแน่เลยคนไปซื้อยาขาไม่ดีกว่าหรองี้อ่ะครับ ราคา : 100 โซล เร็วขึ้น 6 หน่วยเป็นเวลา 30 นาที

ทำกิจไม่คิดเลยน่ะครับ ซื้อสูตรลับ สองใบ ใบล่ะ 100 โซล ก่ะแพงกว่าล่ะ  ถึงจะซื้อแบบทีละเยอะจะดูถูกกว่าแต่ความสามารถมันก็แค่ 4 หน่วย 10 นาที อ่อนไปน่ะผมว่า ถ้ามีเพิ่มความเร็วในการตีให้ด้วยนี่ยังพอว่าครับ ตีเร็วขึ้น ร่ายเร็วขึ้นไรงี้อ่ะ

อีกนิดครับ ชื่อมันน่าจะสัมพันกันพวกน้ำไรนี้น่าเกี่ยวก่ะพวกฟื้นฟูมากกว่าความเร็วน่ะครับ ถ้าเป็นวายุก็ยังเข้าทีกว่าอีก

ฟันธงกิจนี้ซื้อยาขายังดีกว่านั่งทำกิจอีก

..TEERAK..

• Full Member
กิจนี้ ติ๊งต๊องจัง ใครคิดอ่ะ คิดแบบนี้เปนลุกน้อง ผมไล่ออกไปแล้วนะนิ จริงจิ๊ง woon_5555 woon_5555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
กิจนี้ ติ๊งต๊องจัง ใครคิดอ่ะ คิดแบบนี้เปนลุกน้อง ผมไล่ออกไปแล้วนะนิ จริงจิ๊ง woon_5555 woon_5555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
-  1-10  ปลาดาว
- 11-20 วุ้นเค็ม
- 21-30 ปูลม
- 31-40 เรดคลิฟ
- 41-50 กูล
- 51-60 ทหารลาดตระเวน คล๊อกโคเดี้ยน
- 61-70 วุ้นน้ำแข็ง
- 71-80 โพล่าแบร์
- 81-90 อสูรนรก
- 91-99 สุนัขสีหมอก
เวร ๆ ๆ สุนักสีหมอกเวล90 แล้วมีแต่ในดันปราสาท คนเวล90+ก็ทำกิจนี้ไม่ได้สิครับ เวร ๆ ๆ  G#007 g#036
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

เพนกวิ้นจักรพรรดิ์ Lv : 90 สงสัยจักให้ล่ามินิบอส