GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุราเพื่อวันที่ดีกว่า 2

pool112

• Newbie
  • *
อย่างแรก ก็ขอบคุณ สำหรับ เรื่อง ชุดแฟชัน กับ NPC ฝากของ ถลุงแร่นะครับ ไปดูมาละ ที่วิหารผู้ใช้มนตราก็มี 55 ถ้าย้ายจากวิหารผู้ใช้มนตรา ไปเป็น วิหารเมทัลลิกานา จะดีไม่น้อยเลยนะครับ ที่ออกไกล ค่ารถก็แพง ไปขุดแร่ที ต้องมาฝากไว้ ขุดให้เต็มคลัง และต้องขึ้นรถไฟมาถลุงแร่อีกเมือง หรือทางเกมอยากให้ผู้เล่นลำบากบ้าง อันนี้ก้แล้วแต่นะครับ ก็อยากจะเสนออะ g#039

วันนี้ขอเสนอ น่าจะมีไอเทมอะไรสักอย่างที่มันสามารถ คืนรูปหมวกบอสอะ ที่ใช้เศษหินกูลา กับอวาริเทียอะครับ สำหรับคนอื่นไม่รู้นะครับ ผมเองไม่ค่อยมีเวลาหาของ มีหมวกบอสไม่ได้ใช้อยู่ 4 ใบ ใช้อยู่ 2 ใบประจำ กลัวมันน้อยใจอะครับ ทางเกมน่าจะมีไอเทมโซลที่มัน สามรถ ย่อยกลับไปเป็นวัตถุดิบคืนได้ ทางบริษัทก็ได้รายได้เพิ่มขึ้นนะครับ ทางผู้เล่นก็พอใจ(ผมเองแหละ..อิอิ) จริงๆก็อยากเสนอกระทั่งย่อยแหวนโน่นแหละ ดูมันจะอลังการ เกินไป อย่างน้อยก็ขอฝากกระทู้นี้ให้ทาง  g#046 พิจารณาหน่อยนะครับ  woon_sad2

เห็นด้วยกับพารากราฟที่2ครับ
ผู้เล่นเก่าที่มีมงมีหมวกของไรพวกนี้
อาจจะเอามาย่อยแล้วหมุนเงินกลับด้วย
ทีมงานได้เงิน ผู้เล่นได้เงินหมุน
วินวินทั้งคู่
แต่ส่วนตัวผมเสนอว่าอย่าย่อยแล้วคืนของให้เต็มจำนวน
เช่นใช้ 500ชิ้น
อาจจะคืนซัก 350 ชิ้นไรงี้
เพื่อไม่ให้กลับมาแล้วละแค่มาหาตังแดกละก็ไป