GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามทีมงานเกี่ยวกับทวนกระแส

supbaza

• Newbie
  • *
บอกว่าจะปรับอยากจะบอกว่า เวลาฝึกให้เวทรูปแบบใหม่นั้นไม่ใช้่ใช้เวลาเปนวันหรือเป็นสัปดาห์นะคับ
ผมฝึกทั้งวันทั้งคืนผมใช้เวลาทั้งหมด1เดือน23วันคับไม่ใช่เป็นสัปดาห์ถ้าจะปรับก้คงจะเลิกเล่น
เสียเวลา
#เสื่อมว่ะ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
อย่าพึ่งตกใจไป ไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้น ^^ เรารับประกัน

ตอบแบบนี้ แสดงว่ามันก็ไปในทางที่แย่ลงอะสิ ไม่ได้ปรับให้ดีขึ้น

ไหนๆจะปรับแล้ว แก้บัคทวนด้วยนะ ไอทวนครบ5ครั้ง ทั้งๆที่ผลสกิลหมดไปแล้วอะ ทวนแล้วถอดของไม่ได้อีก

ตอบแบบนี้ แสดงว่ามันก็ไปในทางที่แย่ลงอะสิ ไม่ได้ปรับให้ดีขึ้น

อาจจะดีขึ้นก็ได้ ^^ หรืออาจจะลดลงก็ได้ ^^ ยังไงรอติดตามข้อมูลตามรายการอัพเดท หรือทดสอบด้วยตนเองในเซิร์ฟเงอร์ นรกก็ได้ครับ

ส่วนปัญหาบัคดังกล่าวทางทีมงานรบกวนแจ้งมาที่ Support.gameindy.com ครับ

อาจจะดีขึ้นก็ได้ ^^ หรืออาจจะลดลงก็ได้ ^^ ยังไงรอติดตามข้อมูลตามรายการอัพเดท หรือทดสอบด้วยตนเองในเซิร์ฟเงอร์ นรกก็ได้ครับ

ส่วนปัญหาบัคดังกล่าวทางทีมงานรบกวนแจ้งมาที่ Support.gameindy.com ครับ
นรกปรับละหรอครับ

gukonthai

• Jr. Member
  • **

เซิฟนรกเข้าไม่ได้อ่ะ ขอลิงค์ดาวโหลดแบบ เล่นได้ทีจ้า

นรกปรับละหรอครับ

ยังครับ

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
เอ่อ แล้วที่บอกทีมงานจะปรับ ข่าวมาจากไหน มีลิ้งให้ดูมั้ย  woon_huh
ตามนี้เลยครับ

ขอโทดนะครับขอนอกเรื่องหน่อยภาพนี้ใช้สกิวไรตีแอสหรอO_o
แสงจู่โจมปะแรงจัง
แสงจ่โจม
เเรร์99จะปรับหรอครับ เเรร์ของอะไรมั้งละครับ ขอทราบรายละเอียดที่จุดนี้หน่อย ?

เอ่อ แล้วที่บอกทีมงานจะปรับ ข่าวมาจากไหน มีลิ้งให้ดูมั้ย  woon_huh

ขอโทดนะครับขอนอกเรื่องหน่อยภาพนี้ใช้สกิวไรตีแอสหรอO_o
แสงจ่โจม
เเรร์99จะปรับหรอครับ เเรร์ของอะไรมั้งละครับ ขอทราบรายละเอียดที่จุดนี้หน่อย ?

ที่ประกาศไปจะเป็นผ้าคลุม 99 ครับ

ส่วนรายละเอียดติดตามราการอัพเดทครับ

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง

แสงจ่โจม
อ่อ คุมใบมีด ออร่าน่าขนะเเขยง - - woon_555

SSiney

• Newbie
  • *
จะปรับคลุม99หรอครับ โดนปรับเรื่องดามเมจม่วงไปยังพอทน ปรับคลุม99เลยรอบนี้ ขอให้มันดีขึ้นนะครับ
ปล.คลุมเวท99 ให้มันดีหน่อยนะให้สมกับเป็นของ99 g#014

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• **
รอคอยคลุม 99 ครับ รู้ สึกว่า ตอนนี้ จอมยุทธ พรรคไซโคร พีเค กำลังรับคลุม 99 หน้าอคาไซฟอด อะครับ สงสัยได้ข่าวมาแน่เลยไม่ก็ เอาไผฟิวโหดๆ
 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

HOME ALONE

• Newbie
  • *
ไหนๆจะปรับแล้ว แก้บัคทวนด้วยนะ ไอทวนครบ5ครั้ง ทั้งๆที่ผลสกิลหมดไปแล้วอะ ทวนแล้วถอดของไม่ได้อีก