GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เว็บบอร์ดยังมีประโยชน์กับผู้เล่นใหม่หรือผู้เล่นที่ต้องการข้อมูลอยู่ไหมครับ

dangzaa

• Newbie
  • *
ตั้งแต่เมื่อสมัย5-6ปีที่แล้ว ปัจจุบันเว็บบอรืดไม่เห็นมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลอะไรใหม่ๆเลย เดียวนี้ไม่มีการอัพเดตการปรับปรุงในนี้แล้วใช่ไหมครับ
ข้อมูลอะไรใหม่ๆ ทีมงานเคยเข้ามาอัพเดตบ้างหรือเปล่าครับ อยากให้กลิ่นอายเว็บบอร์ดสมัยก่อนหายไปหมดแล้ว แต่ก้เข้าใจแหละครับมันคงมีสื่อโซเชียลหลายช่องทางทีมงานเลยไม่สนใจเว็บบอร์ดเท่าไหร่  g#002 g#002

ปล.ไม่มีอะไรพอดีเข้ามาเลยบ่นเฉยๆ เพราะรู้ว่าทีมงานคงไม่มาสนใจหรอก อิอิ

jib001

• Jr. Member
  • **
    • นิยายของกระผมครับ
นั่นสิ ห่างหายไปหลายปี ตั้งแต่ปรับระบบการงานใหม่ให้(ไม่)น่าเล่นมากขึ้นกว่าเดิม

กลับมาอีกที บอร์ดเปลี่ยนไปเยอะจริง ๆ

ไม่ใช่ในแง่ดีนะ

แต่ในแง่ที่ความครึกครื้นแบบเมื่อก่อนไม่มีแล้ว

อาจจะด้วยเกมที่มีมากมายมากขึ้นด้วยกระมัง
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **