GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้มอบของขวัญชิ้นนี้ให้แก่ผู้เล่นทุกๆคนได้ไหม

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_sad2 woon_sad2คือผมเห็นว่ามีคนเรียกร้องให้ทางจีเอ็มเปิดรีสกิลแล้วผมเห็นว่านี้ก็จะปีใหม่แล้วแล้วเซิฟอื่นที่อยากรีก็ยังไม่ได้รีด้วยอยากจะให้จีเอ็มช่วยมอบของขวัญชิ้นนี้ตอบแทนให้กับผู้เล่นได้หรือเปล่าครับ เพราะปีใหม่ทั้งทีเราก็ควรจะเริ่มสิ่งใหม่ๆเพราะฉะนั้นคนที่เรียนสกิลผิดเขาก็ต้องการที่จะเรียนใหม่เพื่อเริ่มสิ่งใหม่ๆในปีใหม่ จีเอ็มจะใจร้ายเพียงนี้เชียวหรือแค่ผู้เล่นต้องการเปิดรีสกิลในช่วงปีใหม่นี้  ยังไงผมก็ขอความเมตตาจากจีเอ็มบ้างช่วยเห็นใจคนที่เขาไม่มีตังค์ซื้อยารีบ้าง  ช่วยพิจารณากันด้วยนะครับจีเอ็ม woon_sad2 woon_sad2