GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พาลาใส่ของแค่นี้พอที่จะสู้กับเบอระดับกลาง-เก่งได้ยัง

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ต้องพึ่งบับพระด้วยหรอ

ผมเจอในแบท ไม่มีบับพระนะ

ผมเล่นเบอเลือด 22 เค

ครั้งแรกดูดไปประมาณ 18 เค

ครั้งสองดูดไป 12 เค

ส่วนไอเทมสวมใส่นั้นผมไม่รู้ว่ามีอะไรบ้าง

แล้วอีกอย่างเรื่องสะสมผนึกนี่มันไม่เกี่ยวกับการโดนดาเมทโจมตีหรอ

หรือมันขึ้นกับ พลังโจมตีของเรา

ผมเริ่มงงเข้าแล้ว

nightjusmin

• Full Member
ต้องพึ่งบับพระด้วยหรอ

ผมเจอในแบท ไม่มีบับพระนะ

ผมเล่นเบอเลือด 22 เค

ครั้งแรกดูดไปประมาณ 18 เค

ครั้งสองดูดไป 12 เค

ส่วนไอเทมสวมใส่นั้นผมไม่รู้ว่ามีอะไรบ้าง

แล้วอีกอย่างเรื่องสะสมผนึกนี่มันไม่เกี่ยวกับการโดนดาเมทโจมตีหรอ

หรือมันขึ้นกับ พลังโจมตีของเรา

ผมเริ่มงงเข้าแล้ว

เขาทำดูดมาตั้งแต่ก่อนลงมาแบทนะสิ จริงๆบัฟพระช่วยเพิ่มดาเมจได้ไม่เยอะเท่าไร ก็มีบัฟพละกับบัฟอาวุธศักดิ์สิทธิ์ที่ช่วยเพิ่มดาเมจได้ประมาณ 500 หน่วย แต่ที่เพิ่มดาเมจได้มากที่สุด คือ บัฟศาสตราแห่งอาทรัม+สาปคลั่งของวอ รองลงมาคือ บัฟคำรามระดับ 10 ซีสามของเบอ ส่วนปลดผนึกของพาลามันเพิ่มดาเมจ 100% จากพลังโจมตีพื้นฐาน เช่นพลังโจมตีพื้นฐาน 1500 ก็เพิ่มเป็น 3000 เป็นต้น ส่วนพลังโจมตีของผนึกขึ้นอยู่กับอัตราโจมตีต่ำสุด-สูงสุดของตัวละครในขณะผนึกความกลัว เช่น ขณะผนึกความกลัวตัวละครมีอัตราโจมตีอยู่ที่ 10000-12000 ผนึกความกลัวก็จะสามารถโจมตีได้เบาที่สุด 10000 แรงที่สุด 12000 นั่นเอง
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny