GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การเพิ่มความสามารถของไอเทมแรร์

JoEz

• Newbie
  • *
รอนานแล้วครับผม เป็นปีแล้วนิ

ได้ไม่กี่ชิ้นเอง ทำไรกันอยู่อ่าครับ

ไม่ใช้กำลังคิด วิธีสูบเงินอยู่หรอกรน่ะครับ

เหอะๆ = =

ดาบใหญ่ แรร์ ปีศาลสายฟ้า อัพความสามารถมา ให้บวกยกดาบ ปัด 15 เปอร์ เวง กำ อาชีพ เบอ ใช้ ไม่ยกกันซัก ที

ไอที่อัพแล้วก็อัพมามั่วๆ ก็มีอะงับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ดาบใหญ่ แรร์ ปีศาลสายฟ้า อัพความสามารถมา ให้บวกยกดาบ ปัด 15 เปอร์ เวง กำ อาชีพ เบอ ใช้ ไม่ยกกันซัก ที

ไอที่อัพแล้วก็อัพมามั่วๆ ก็มีอะงับ

เบอสายดาบ เป็นเบอสายทางเลือกนะครับ คุณจะเอาสกิลยกดาบที่เป็นสกิลสายหลักของเบรดไปใช้่
แล้วเบรดจะเหลืออะไรครับ สกิลยกดาบป้องกัน เป็นสกิลที่กันกายภาพ 100 % กันได้แม้กระทั่งการโป๊ะเช๊ะ
ทีมงานเขาคิดดีแล้วครับ ที่ไม่เอาสกิลยกดาบให้เบอใช้ มองเหตุและผลด้วยครับ เบอเลือดมาก
แค่เบอสายดาบสู้กับเบรด เบรดยังชนะยากเลย แล้วเอายกดาบกันไปอีก แล้วเบรดจะเหลืออะไรครับ

มารศาสตรา

• Full Member
ต้องมีสกิลปัดดาบของ เบลด มันถึงจะดาบไม่ใช่หรองับ

ตัวป่วนบอร์ด

• Newbie
  • *
::) ::) ::)

อืมจิง

ทีมงานจะปรับหรือยัง

:-[

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~