GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศหลีกเลี่ยงการเดินทางไปยังแมพจตุรกรและเพิ่มค่าประสบการณ์ให้เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์

บุคคลทั่วไป · 72 · 19155

X-Burner

• Full Member
ปัญหาต่างๆ ทั้งแผนที่จตุรกร และสงครามชิงปราสาท ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ เร่งแก้ไขปัญหาอยู่

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ok *เปอด้วยน่ะ  #038

.

ปิศาจ

ทำไมบัคใหม่จะมาพร้อมกับแพทใหม่เสมอ  เฮ้อ  คูณจะมีประโยชน์อะไรในเมื่อตัวผม อยู่ จตุกรทุกตัว  คูณไปก็เข้าไม่ได้อยูดี  บัคเก่ายังไม่แก้ บัคใหม่เพิ่่มขึ้นทุกวัน
ปล. ต้องเปลี่ยนชื่อจากดีบัส เป็น ดีบัค ซะแล้วมั๊ง
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Zz__________zZ

• Newbie
  • *
เข้าแมฟจตุกร
มันจะเด้ง  (เล่นตัวอื่นได้)แต่ตัวที่เล่นประจำมันจะบอก

File corrupted. (./map/tileimages/titania_dun.dat) at. /resource_manager.cpp;151

เรากด OK
มันจะมีบอกต่อว่า

Runtime Error!
Progarm : C :\GAMEINDY\Asura Online\project.dat

abnormal program termination
:)

กบ

• Jr. Member
  • **
ตายละหว่า  เมื่อวานเอาตัวไปทิ้งไว้ที่แมปนั้นซะด้วย  แล้วจะเอากลับยังไงล่ะครับ    g#034

X-Burner

แล้วก็ ตัวที่ทำสีชุดมาอะครับ เวลาร่ายมันจะผิดปกติอ่ะ

โปเตโต้เลย(ไม่รู้จะฮะิบายยังไง)

.

CacAloz

ตายละหว่า  เมื่อวานเอาตัวไปทิ้งไว้ที่แมปนั้นซะด้วย  แล้วจะเอากลับยังไงล่ะครับ    g#034

ทางทีมงานจะทำการแก้ไขแพทช์ให้ใหม่นะครับ จะสามารถเล่นได้ตามปกติอย่างแน่นอนครับผม  woon_sunny

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.

ทางทีมงานจะทำการแก้ไขแพทช์ให้ใหม่นะครับ จะสามารถเล่นได้ตามปกติอย่างแน่นอนครับผม  woon_sunny

กี่โมงอ่ะครับ ว๊อนๆๆ TT

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

'~ คุณอิ๊๋J ~'

• Newbie
  • *

รอทางทีมงานแก้ไขตั้งแต่บ่าย2 นี่ก็ 15.45แล้ว  ตอนแรกรอเซิฟเปิดตอนเที่ยง แล้วก็เลื่อนมาบ่าย2 =รอมา5.30 ชั่วโมงแล้ว ยังไม่ได้เล่นเลย woon_angry woon_angry