GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] “เกมเมอร์เรียนดี” คุณครูเบลลี่ให้รางวัล

~o_Yo-Shi-Ma-Ru_o~

• Jr. Member
  • **
  • คนจะโดนทิ้ง...เธอรู้บ้างไหม

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
จีคะ ชื่ออยู่ข้างบนเพื่อนแล้วทำไมเพื่อนได้...นู๋ไม่ได้ซักทีคะ g#002

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
ข้างบนก็ได้ละ ข้างล่างก็ได้ละ แล้วตรงกลางล่ะ  g#016

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ของรางวัลจะเข้าทาง คลังอาเคเดมี่ ครับ ให้ผู้เล่นไปกดรับได้เลยครับ  g#009

-aott-

• **
ของรางวัลจะเข้าทาง คลังอาเคเดมี่ ครับ ให้ผู้เล่นไปกดรับได้เลยครับ  g#009

ยังไม่ได้ของซักทีครับ นี่วันที่ 14 หลังจบกิจกรรม (ไม่นับเสาร์-อาทิตย์และวันหยุด) อย่างที่บอก g#002

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ส่วนนี้ทางทีมงานกำลังเร่งทยอยส่งรางวัลให้ผู้เล่นอยู่ครับ ตามกำหนดการณ์เดิมไม่เกินวันอังคาร ที่ 25 ธันวาคม 2555 ครับผม

TAMA

• Sr. Member
จัดส่งของรางวัลให้กับผู้เล่นครบทุกท่านแล้วนะครับ g#031

ส่วนผู้เล่นท่านใดที่ไม่ได้รับของรางวัล มีข้อส่งสัย สามารถแจ้ง PM เข้ามาถามได้

หรือ http://support.gameindy.com/

ตั้งแต่วันนี้ - วันที่ 4 มกราคม 2556 นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2012, 20:30:49 โดย จีเอ็มทามะ »

popeyepop

• **