GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-• สมาคม *-*บอสวองโกเล่*-* ณ สวรรค์ เซิร์ฟเวอร์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน •-

กาก อีกนาน เพราะหัวกิลมันไม่ได้เรื่อง อ่อนมากครับหัวกิล(อ่อนทุกทาง) พัฒนาด่วนแล้วกิลจะดีขึ้น  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

GAMEINDY_Offline

• Newbie
  • *
  • "เฟิรน♥เต๋า"
แวะมาขุดนะคะกิล  *-*บอสวองโกเล่*-*  g#031 g#031
เต๋า
รักกันไปอย่างนี้นานๆนะนาย

~oOPoY_ZhAAAOo~

• เห้ออออ!!!!
  • Jr. Member
  • **
  • YoU & I
ตกแบ้ว รีบขุดเยวๆๆๆๆ   g#031  g#031  g#031

การรอคอยอย่างมีความหวัง และการรอคอยอย่างไม่มีความหวัง
ที่สุดของการรอคอยคืออะไร สมหวัง ผิดหวัง ดีใจหรือเสียใจ...

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
บอร์ดนี้มันนานมาแล้วใช่ไมค่ะ ดูจากกิลพันและรองกิลเปลี่ยนไปมากแล้วฮ่าๆ  woon_love woon_love woon_love