GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *
สถานที่เรียนทักษะ windle_wood/field14 (228, 65)
ไอเท็มเงื่อนไข
1. สัญลักษณ์แห่งเผ่ามนุษย์ 1 ชิ้น
2. เหรียญรูปวิหค 1 ชิ้น
3. เศษผลึก 999 ชิ้น

เศษผลึกที่ว่า ได้จากตัวไหนครับ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ

cracw

• Jr. Member
  • **
จากแมพ เคออสติก / แมพมังกรผลึกจ้า
ตอนนี้น่าจะเป็นชื่อ เศษผลึกไทเบอเรี่ยม

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *
จากแมพ เคออสติก / แมพมังกรผลึกจ้า
ตอนนี้น่าจะเป็นชื่อ เศษผลึกไทเบอเรี่ยม
ขอบคุณนะครับ พอดีในเว็บตอนหาข้อมูลมันบอก เศษผลึกเฉยๆ ตอนนี้ มันเป็นเศษผลึกไบเมอเดียม ไรสักอย่างไปแล้ว เลยถามให้แน่ใจเผื่อจะได้ไม่ดึงผิด5555