GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แลกเปลี่ยนผิดกฎ ข้อ10

oabza550

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry woon_cry จีครับผมโดนเกรียน
[/url][/img]
นี่ที่เซิฟอวตารครับผมตั้งของไว้แลกของกะเซิฟวุ้นหนังสือ
[/url][/img]
นี่ก็ตัวเขาที่เซิฟวุ้นนะครับ
ชื่อ ตามภาพนะครับ ช่วยได้ไหมครับ อยากได้ของคืนครับ ของชาปนะครับ เสื่อเหยี่ยว+4 ชีวิต ธนูปีก สร้อยกำลัง หมวกทรงสูง ผ้าคลุมวิหค+8 อะครับเสียดาย
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ