GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับสมดุล ไร้ลักหลบ-เวทย์

The Dream ในตํานาน

• Newbie
  • *
  • มาสิบไห้ร้อยมาน้อย มาใหม่นะครับ=w=
สวัสดีครับรอบนี้ผมมาเสนอเกี่ยวกับการพัฒนาอีกแบ้วว  woon_5555 woon_5555

ครับ ก่อนอื่นเลย พอจะเป็นไปได้ไหมครับที่จะปรับหลบเวทย์และหลบไร้ลักเพิ่มขึ้นมาจนถึง 85 เปอเซน

มันมีเหตุผลเนื่องจากสายหลบ มันบางอยู่แล้วครับบวกกับของตู้ที่ โคตรมหาแรง แอส นี้โดนแล้วหลับปุ้ย  woon_no

หรือ ในความคิดผมทีมงานอาจกั๊กไว้ในตอนนี้และอาจมีการ เพิ่ม C4 ลิมิตเบรกสายอาชีพเข้ามา และจะปลดสเตตัสต่างๆในตอนนั้นก็เป็นด้ายยยย  woon_555 (สายมโนวิเคราะ)

เดียวต้องมีคนมาบอกแน่ๆ คุณลองดูเทรที่โหดๆของสุดๆสิหลบกด แรร์ทีก็ตีไม่โดนแล้ว เอ่อ = = ชีวิตจริง ขุนศึกสท้านฟ้าครับ แก้ผ้า พาเข้าป่าเลยทีเดียว ไม่ก็เจอ กองพันสะท้านปฐภี กาละกินีสท้านโลกา แต่ละสกิลชิ่งมาแทบจะฝากลูกเมียข้าด้วยย  woon_hurt สายหลบโดนรังแก  woon_cry 

ใครมีไรเสนอแนะเม้นเลยครับ woon_5555

woon_love รักนะอสุรา woon_love

9169

• Jr. Member
  • **
มันก็จริง แอสมันสายเวล ไม่ใช้สายแบท ลูกเมียน้อยมาแต่ไหนแต่ไรละ

ยืนยังซอย

• Newbie
  • *
ตอนนี้ แอส วิ ทรง แทบจะหายไปจากสาระบบเลยทีเดียว แทนที่จะทำให้มันน่าเล่นขึ้นอีกหน่อย เห็นหลายอาชีพเลย มีทั้งกันกายภาพ กันเวทย์แบบรถถัง สกิลบางสกิลก็ดันใช้ความต่างระหว่างhp max กับ mp max บ้าง บางสกิลเอาแค่ทำmp เยอะๆบ้าง ทำให้การใส่แหวนดิน แหวนหมอก ที่ลดพลังโจมตี+พลังเวทย์นั้นไม่มีผลกับพลังโจมตีของอาชีพนั้นเลยแม้แต่นิดเดียว มีแต่ได้กับได้ ต่างกับ แอส ที่ใส่เเหวนเพิ่มพลังโจมตี กลับทำให้ตัวบาง หลบเวทย์ก็ตันแค่นั้น เจอเวทย์ไปดอกเดียวก็ตายละ และถามว่าตีแรงๆไหม จะบอกว่า ตีมอนเตอร์ก็ราวๆ 20k ตีคนนี่หลักพัน  5555555555555 ขนาดแหวนไฟยังได้เเค่นี้ แอสซาซินบ้านพ่องมึงเหรอ เปลี่ยนชื่อเหอะทีมงาน

fok00456

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับ  แอสแทบไม่มี วิอีก เบลดด้วย  อิอิ สายพวกนี้ไม่ค่อยเห็นครับ  แต่ผมขอเสนอเรื่องเบลดดาบใหญ่ครับ เจอพวกหมุดมืดแต่ไม่ยกดาบ+กับเลือดที่น้อยนิด  จบสิครับ  555 woon_love woon_love woon_love woon_love

:P`

• Newbie
  • *
อาวุธประเภทดาบใหญ่หรือคทาหรือะไรก็ตามที่ใส่ได้ช่องเดียวคือฟิวx2ครับคิดรวมจากหลักรองรวมกัน มันเลยตันที่10 ยกตัวอย่างไม้เท้า ตันที่โป๊ะ10 แรงโป๊ะ100 โจมตีเวท100 เลือด2000   
แต่ถ้าเป็นอาวุธใส่ได้สองช่องเช่น คทา+โล่ ฟิวจะตันแค่5ตามอัตราส่วนมันครับ เพราะคทากับโล่ฟิวรวมกันใส่ไป2ช่องมันก็เท่ากับ10แหละครับถ้าฟิวตันอะนะ g#017 g#017

:P`

• Newbie
  • *
ขอโทษด้วยครับตอบผิดโพสครับกราบขออภัยอย่างสูงTT g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 ข้ามเม้นนี้ไปทีTT