GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สัตว์ขี่ใหม่ มีให้อัพเดท ทำไมไม่มีร่างให้ดูเหรอครับ

aekkaratza

• Newbie
  • *
แพทที่ผ่านมา 6ธันวา ทีมงานจัดสัตว์ขี่พัฒนาร่างได้ ชุดใหญ่ ไฟกระพริบ ปิ๊บ ปิ๊บ
แต่ทำไมเหมือนลืมเอาร่างพัฒนาการ1-4ลงละงับ น่าจะมีให้ดูเหมือนตัวอื่นๆด้วยนะค้าบ
เพื่อดึงดูดความสนใจในการลงทุน เพราะแต่ละตัวมันก็ไม่ได้ใช้งบน้อย ตัวละ2000Mขึ้นไปทั้งนั้น
ช่วยจัดให้ดูเพื่อเป็นการเพิ่มโอกาสในการลงทุนด้วยนะค้าบ พี่น้อง ทีมงานอสุรา woon_love woon_love

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ไม่ได้ลืมครับ ตอนนี้ทุกร่างหน้าตาเหมือนกันไปก่อน เรื่องความสวยงามเดียวตามมาทีหลัง ตอนนี้เอาความสามารถไปก่อน woon_555

aekkaratza

• Newbie
  • *
อ่อๆๆ เป็นเช่นนี้เอง 555555+
ทำมาไว้ก่อน ได้เงินก่อน คิดที่หลัง อสุราจงเจริญ  woon_5555 woon_5555

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
อ่อๆๆ เป็นเช่นนี้เอง 555555+
ทำมาไว้ก่อน ได้เงินก่อน คิดที่หลัง อสุราจงเจริญ  woon_5555 woon_5555
ให้ผมทาย ทีมเขียนโปรเเกรม กับทีมฝ่ายอาร์ตคงจะเเยกกัน ให้โปรเเกรมเมอร์มารอรูปคงจะไม่ทันกิน g#039

The Dream ในตํานาน

• Newbie
  • *
  • มาสิบไห้ร้อยมาน้อย มาใหม่นะครับ=w=