GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมมันเสียตั้งแต่จีเอ็มมีเด็กเส้นแล้ว

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ผมว่าเด็กเส้นขั้นเทพมันไม่ใช่ประเด็นหรอกคับ ขายมานานแล้ว เหมาะสำหรับคนเวลจริงๆจรังๆ เกมเสียตอนที่แหวนวอยมาอ่ะงับ  g#023

Jimmy'

• Full Member
ผมว่าเด็กเส้นขั้นเทพมันไม่ใช่ประเด็นหรอกคับ ขายมานานแล้ว เหมาะสำหรับคนเวลจริงๆจรังๆ เกมเสียตอนที่แหวนวอยมาอ่ะงับ  g#023
ใช่ๆ เดี๋ยวนี้เส้น1วันก็ห่อของได้ ผมว่าเด็กเส้นดีจะตาย

-GonG-

• **
เด็กเส้นคือเด็กที่หมอยกำลังขึ้นครับ บางคนเส้นยาว บางคนเส้นสั้น

KHIM!!

• **
เกมเสียตั้งแต่ มีการดึงจิต ละครับ จีเอ็มชุดแรก ดีสุดละครับ
เราอ้อนแอโทษที

ZoDiC คนเดิม

เด็กเส้นที่ผมว่านี่คือ พวกที่....
   1. เสนออะไรไปจีจัดให้ก่อนคนอื่นโดยไม่สนใจคนที่ได้รับผลเสีย
   2. แอบมีการช่วยเหลือทางอ้อม ไม่ลงโทษเด็ดขาดทั้งที่รู้ว่าผิด
   3. บัคต่างๆ สังเกตุมานานแระ ยังไม่มีใครโดนแบนทั้งที่ใช้บัคกันเกลื่อนเกม

ปล. ตั้งแต่ จีเอ็มรุ่นเก่าอย่างครูอุ้ย ออกไป ไม่มีการแบน ไม่มีการแจกของให้คนแจ้งบัค ไม่มีกิจดีๆจากจีเอ็มอาสา
มีเกรียนของเยอะขึ้น มีโกงของเยอะขึ้น มีพูดหยาบเยอะขึ้น มีขายเอ็มเยอะขึ้น มีเด้กเส้นเพิ่มขึ้น

ถามว่าแล้วสมัยจีเอ็มครูอุ้ยมีเด็กเส้นไหม ผมตอบเลยมีครับ แต่ทุกคนที่เล่นเกมคือเด็กเส้น จีเอ็มดูแลหมด ทำดีได้ดี ทำไม่ดีก็แบนไปตามระเบียบ เดินเก็บเวล อยู่ ระบบ ประกาศ  คนติดใบ้ ติดคุก ทุกวัน เดี๋ยวนี้หรอ ตั้งร้านขายเอ็ม ขายวอเล็ทกันเกลื่อน จีเอ็มเดินผ่านร้าน ไม่โดนแบน

~๐ Ryan ๐~

เด็กเส้นที่ผมว่านี่คือ พวกที่....
   1. เสนออะไรไปจีจัดให้ก่อนคนอื่นโดยไม่สนใจคนที่ได้รับผลเสีย
   2. แอบมีการช่วยเหลือทางอ้อม ไม่ลงโทษเด็ดขาดทั้งที่รู้ว่าผิด
   3. บัคต่างๆ สังเกตุมานานแระ ยังไม่มีใครโดนแบนทั้งที่ใช้บัคกันเกลื่อนเกม

ปล. ตั้งแต่ จีเอ็มรุ่นเก่าอย่างครูอุ้ย ออกไป ไม่มีการแบน ไม่มีการแจกของให้คนแจ้งบัค ไม่มีกิจดีๆจากจีเอ็มอาสา
มีเกรียนของเยอะขึ้น มีโกงของเยอะขึ้น มีพูดหยาบเยอะขึ้น มีขายเอ็มเยอะขึ้น มีเด้กเส้นเพิ่มขึ้น

ถามว่าแล้วสมัยจีเอ็มครูอุ้ยมีเด็กเส้นไหม ผมตอบเลยมีครับ แต่ทุกคนที่เล่นเกมคือเด็กเส้น จีเอ็มดูแลหมด ทำดีได้ดี ทำไม่ดีก็แบนไปตามระเบียบ เดินเก็บเวล อยู่ ระบบ ประกาศ  คนติดใบ้ ติดคุก ทุกวัน เดี๋ยวนี้หรอ ตั้งร้านขายเอ็ม ขายวอเล็ทกันเกลื่อน จีเอ็มเดินผ่านร้าน ไม่โดนแบน
เหมือนจะรู้ไม่จริงอะครับอันนี้ - -

coalapanda

• Administrator

เหมือนจะรู้ไม่จริงอะครับอันนี้ - -

woon_cry woon_cry woon_cry เสียจัย แง

ZoDiC คนเดิม

ตั้งแต่ สมัยนั้น มา เห็นมีใคร โดนแบนบ้างยังครับ ขนาด ใช้โปรแกรมช่วยเล่นจับได้ ทั้งรูป ทั้ง วีดีโอ ยังรอดคุก นี่ยังไม่รวมกับ กิลดังๆ ใช้บัค นะ #038

coalapanda

• Administrator
ตั้งแต่ สมัยนั้น มา เห็นมีใคร โดนแบนบ้างยังครับ ขนาด ใช้โปรแกรมช่วยเล่นจับได้ ทั้งรูป ทั้ง วีดีโอ ยังรอดคุก นี่ยังไม่รวมกับ กิลดังๆ ใช้บัค นะ #038

ผมว่าก็มีเยอะนะครับ เพียงแค่จีเอ็มอาจจะไม่ได้มาบอกว่าแบนใครไปมั่งน่ะ

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter

สวัสดีค่ะ ZoDic เจ้าเก่าเจ้าเดิม จำไม่สวยได้มั้ยคะ ^^
1. เสนออะไรไปจีจัดให้ก่อนคนอื่นโดยไม่สนใจคนที่ได้รับผลเสีย >> (สมัยนี้ นะตอนนี้นะคะ !!! ไม่มีเด็กเส้นแต่อย่างใดค่ะ อันนี้คอนเฟิร์มมากกกก การที่ผู้เล่นเสนอและที่ทีมงานจัดให้คือ การเสนอของผู้เล่นที่เป็นกลุ่มใหญ่ที่เสนอกันในกลุ่ม อสุรา PC และทางผู้พัฒนาเห็นว่าควรปรับค่ะ เลยทำการปรับให้ค่ะ )
2. แอบมีการช่วยเหลือทางอ้อม ไม่ลงโทษเด็ดขาดทั้งที่รู้ว่าผิด >> (ต้องถามว่าช่วยเหลือทางอ้อมในเรื่องไหนคะ แล้วไม่ลงโทษเด็ดขาดแล้วรู้ได้ยังไงว่าไม่มีการตักเตือนกัน)
3. บัคต่างๆ สังเกตุมานานแระ ยังไม่มีใครโดนแบนทั้งที่ใช้บัคกันเกลื่อนเกม >> (เรื่องของบัคต่าง ๆต้องถามว่าบัคอะไรคะ ที่ใช้กันเกลื่อนเกม แจ้งทางทีมงานได้เลยค่ะ เพราะการทำบัคเพื่อผลประโยชน์ของตัวเอง ทางทีมงานได้มีการลงโทษกันไปบางส่วนแล้วค่ะ ในส่วนนี้ทีมงานไม่น่าจะแจ้งให้ผู้เล่นทราบนะคะ ว่าแบนใครไปบ้างกับการทำผิดอะไรบ้าง)

ปล . แล้วทราบได้อย่างไรคะ ว่าเค้าไม่อยู่ !!!! เคยบอกไปแล้วนะคะว่าอยู่ครบทุกองค์ ไม่มีใครไปไหนเลยจ้า

ปล. อันนี้อยากชี้แจงให้ทราบ เพราะว่าเราก็เคยคุยกันทางโทรศัพท์ที่ทางคุณ ZoDic โทรมาคุยกับไม่สวยแล้วนะคะ ^^

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter

เรียนคุณ ZoDiC
ที่บอกว่าขนาดใช้โปรแกรมช่วยเล่นจับได้ ทั้งรูป ทั้ง วีดีโอ ยังรอดคุก >> ตอนนั้นเราก็อยู่ด้วยกันเน๊อะ ในคุก ก่อนที่จะส่งเรื่องไปให้ผู้พัฒนา ทางทีมงานต้องทราบก่อนว่าบอทคือการบอทด้วยวิธีไหน แล้วใช่โปรแกรมอะไรในการบอท แล้วทีมงานสามารถทำซ้ำให้เกิดเหตุการณ์แบบนั้นได้มั้ย ถึงจะส่งให้ทางผู้พัฒนาได้ค่ะ ถามว่าคนที่ใช้โปรแกรมช่วยเล่น แล้วจีเอ็มทราบโปรแกรม หรือสอบถามเค้าแล้วเค้าบอกก็มี มีโดนแบนไปแล้วมั้ย ตอบว่ามี เยอะค่ะ

ปล.รบกวนโปรดเข้าใจ  g#006 หลักการตามขั้นตอนของทางทีมงานด้วยนะคะ  g#001 g#001 g#001