GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ "รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 19 กรกฎาคม 2560 "

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie

1.ระบบ "สร้างกล่องเปิดยังไงก็ได้อุปกรณ์"
  • เพิ่มระบบย่อยอุปกรณ์ที่ NPC ตีบวก
  • สามารถย่อยอุปกรณ์ตั้งแต่เลเวล 40 - 99 ได้
  • สามารถนำไอเทมแรร์ที่ได้จากย่อยมาคราฟเป็นกล่องสุ่มอุปกรณ์ในระดับต่างๆ ได้
ดูรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊ก<< !!

2.อัพ status แบบระบุจำนวนได้ ( เร็วๆนี้ ! )
  • เพิ่มปุ่ม อัพสเตตัสแบบระบุจำนวนในหน้าอัพสเตตัสตัวละคร

3. ปรับให้ไอเทม 3 ชนิดนี้ไม่สามารถเทรดได้โดยตรงหรือเปลี่ยนเป็นไอเทมโซล ต้องทำการ ห่อของขวัญ ก่อนจึงจะทำการแลกเปลี่ยนได้
  • อำพันลึกลับ
  • อีเทอร์ลึกลับ
  • ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%

4.ปรับเปลี่ยนราคาการห่อกล่องของขวัญแลกเปลี่ยน ขั้นเทพ คิดเป็น 30% ทั้งหมดของราคาโซล

5.ตู้หยอดไข่จิ๋ว
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน 2
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน) 2
  • อำพันลึกลับ 4
  • ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้ 1 วัน 1
  • กล่องเพิ่มพลังฮึดสู้(สำหรับเช่า 7 วัน) 1
  • ใบประกันความเสียหายชั้นดี 1
  • ปีกนางฟ้า 1
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียมสีรุ้ง 10 ก้อน 1
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน 2

6.ตู้หยอดไข่ธรรมดา
หมวก
  • 3 ดาว : หมวก AFK
  • 4 ดาว : มงกุฎเจ้าชาย

ตะโก้
  • 3 ดาว : ขนมตะโก้จำแลงคู่หู (ผู้เฝ้ามองแห่ง เคออสติค)
  • 4 ดาว : ขนมตะโก้จำแลงคู่หู (บอสอินเฟอร์นอส)

สัตว์ขี่
  • 3 ดาว : วุ้นยักษ์
  • 4 ดาว : เมฆฟูปุย

7.ตู้พรีเมียม
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500)
  • บัตร GAMEINDY
  • ชุดบู๊สุดคุ้มพิเศษ
  • เบบี้กริมทูธ
  • ปีกมังกรแดง
  • คมแฝกยักษ์พิโรธ
  • ชุดเด็กเสี่ยเวลง่ายสบายอุรา
  • กล่องตีบวกระดับใหญ่ 1 กล่อง"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2017, 13:25:47 โดย จีเอ็มตัวกลม »

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
ขอบคุณครับ..ทุก BUG ทีมงานจะรีบแก้ไขอย่าเต็มที่ครับ
และถ้ามี BUG ไหนเพิ่มเติมแจ้งได้เลยนะครับ
t=6s

kobuff

• Newbie
  • *
เซิร์ฟวุ้นใต้คนเงียบจังอีกไม่นานถ้าจะหายหมดแล้ว woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

^_^

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ..ทุก BUG ทีมงานจะรีบแก้ไขอย่าเต็มที่ครับ
และถ้ามี BUG ไหนเพิ่มเติมแจ้งได้เลยนะครับ

เขาไปกันหมดแล้ว ไม่รุ้ตัวเหรอ ถามจริง?

KON00098

• Newbie
  • *
 g#046 ทำไหมอยู่ๆ ดีก็ติดคุกกดยาด้วย จะทำยังไงละที่นี้ g#046
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แต่ละอาทิตย์มีแต่ของเติมตู้ ไม่เห็นจะมีเหี้ยไรเลย
 woon_5555 woon_5555