GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ "รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 12 กรกฎาคม 2560 "

LOL2

• Newbie
  • *
ทำเกมส์ให้คนเล่นรึว่าทำเกมส์ให้คนเลิก
เชื่อเรานะ เสียเวลาบ่นมากกะบอดอสุรานี่ พวกเราไม่ต้องบ่นอะไรแล้ว  มันรู้อยู่เต็มอกมัน ทางที่ดีก็ออกไป จากวังวน ถ้าออกไม่ได้เล่นไปแบบไม่เสียรู้ทางของ... อะไรก็เเล้วแต่ ไม่รู้จะพูดอะไรเเล้วเบื่อ  g#020

♥nut♥

• Newbie
  • *
ตอนนี้กะออนมาคุยเล่นบ้าง ไปเดินดันจิตเล่นบ้าง ไปเรื่อยๆ

kobuff

• Newbie
  • *
จับผมขังอีกแล้วไม่แจ้งอะไรเลยขังผมครั้งที่สองแล้ว woon_angry woon_angry woon_angry

..TEERAK..

• Full Member
ตอนนี้กะออนมาคุยเล่นบ้าง ไปเดินดันจิตเล่นบ้าง ไปเรื่อยๆ
แอบส่องดันจิตเซิฟสวรรค์ เห็นหัวชาปแว๊บๆ พุธหน้าค่อยว่ากันใหม่เนาะ woon_bye woon_bye

ChillChill

• Newbie
  • *
ของรางวัลกิจกรรม 55555
UI สกิวกดยากโคตร

พัฒนาได้ดีเลยทีเดียว 5555

140819

• Newbie
  • *
 woon_o_oรู้สึกว่าการอัพเกมแล้วมันเล่นยากกว่าเดิมลายตากว่าเดิมครับแถมทำให้เกมกระตุกมากส่วนกิจกรรมนั้นของแจกมีแต่ห้ามแลกเปลี่ยนทำกิจกรรมทีมีแตของห้ามแลกเปลี่ยนขายก็ไม่ได้ลกทั้งกระเป๋าทั้งคลังเห็นใจเถอะครับกิจกรรมทีก็เพื่อหายเงินซื้อของ

soul

• Newbie
  • *
 g#046 ลงมาดูผลงานตัวเองมั้งนะ  มาส่อง สวรรค์สิ ผลงานการปรับครั้งนี้นะ  ตลาดยังกับป่าช้าเลย UI ใหม่ไม่ได้มาแต่ความรก ความลำบากนะ แถมบัคมาอีกเพียบ ของเก่าก็ยังแก้ไม่หมด นี้ของใหม่มาอีก  ชาติไหนจะแก้หมดละห๊ะ เล่นมาเป็นอาทิตย์ละ ยังหาความชินไม่ได้เลย จอก็ใหญ่ จะเดลของกับอีกตัวลำบาก จะออนสองสามจอก็ลำบาก ไม่ได้ออนมาเวลอย่างเดียวนะ การงาน ค้าขายอีกละ สลับไปสลับมา เออดี สบายชิบ  g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016

9169

• Jr. Member
  • **
กระบือทำงาน g#032  เข้ามีแต่ทำเกมให้สนุก แต่นี่อะไรทำเกมให้คนเลิก g#032

momoe

• Newbie
  • *
ไม่ชอบ ui ใหม่ว่ะ เหี้ยไรก้อไม่รู้รกมาก งงอีกต่างหาก ไม่รู้จะพูดยังไงกับทีมงาน ด่าก้อเเล้ว อินบ๊อกด่าก้อไม่ตอบ เห้อเลิกเล่นละงานนี้

bigvuttikorn

• Newbie
  • *
ปรับเกมส์ ใหม่นี้มีปัญหาครับ การงานไม่สะดวก เล่นยาก ทักษะหาย ทักษะวิ่งหายครับ woon_angry woon_angry woon_angry g#015

koko5555

• Newbie
  • *
รบกวน GM เข้าไปดูเกมส์บ้างนะครับ จะไม่มีคนเล่นแล้วนะครับ UI มันห่วยแตกกก จริงๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_angry woon_angry woon_angry

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย
บอกแล้วเขาพัฒนาเพื่อไล่ผู้เล่นทางอ้อม woon_555จะปิดตัวลงทีเดียวก็กะไรอยู่

- OneM | Az -

• Newbie
  • *
เลิกเล่นไปนานม๊ากกกก แอบมาดูนี่มันห่วยยิ่งกว่าแต่ก่อนอีก 5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .