GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนกำลังทยอยเลิกเล่นหมด ทีมงานเค้าจะรู้ตัวบ้างหรือยัง?

aekkaratza

• Newbie
  • *
แทนทีจะปรับให้น่าเล่นขึ้น กลับเป็นว่าปรับไล่ผู้เล่น ทำให้เหมือนโมบายไปทำไม นี่มันPCมันควรจะเป็นแบบPCมั้ยครับ มันเป็นเอกลักษณ์
รูปแบบเฉพาะตัว ไม่ใช่พวกคุณเห็นเซิฟpcเป็นของตาย ดันโมบายขึ้นมาแทนที่ เอาเซิฟโมบายมาอ้างเผื่อให้ง่ายต่อการปรับปรุง อย่าทำเป็นน้ำเต็มแก้ว
อะไรทีมันมากไป ไม่ต้องพยายามยัดเยียด ของมันดีอยู่แล้ว ควรรักษาไว้หรือต่อยอดให้ดีขึ้น ไม่ใช่เขียนด้วยมือ ลบด้วยตีน

NegreDo

• Jr. Member
  • **
ความรู้สึกอยากเล่นกุหายขึ้นมาทันที ขอบคุณทีมงานคุณภาพที่ทำให้เลิกได้ซะทีครับ  g#039 g#046

ok country

• ไอห่านี่!!!!!
  • Jr. Member
  • **
  • มีไรป่ะค้าบ???
ต้องขอขอบคุณGMชุดนี้มากครับ ที่ทำให้ผมเลิกเล่นเกมนี้ได้อย่างถาวร ปล.UIใหม่เหี้ยมมากเลยคับ
 g#046 g#039 g#046 g#030