GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอตังค่าจุคืน

ASURA LOVE

• Jr. Member
  • **
ตามนั้นแหล่ะครับ ไม่มีไรมาก จุ6 50เอม เหลือ 6 เอมขอส่วนต่างคืน woon_yes

Jimmy'

• Full Member
ถ้าวันนึงเขาปรับเพิ่ม นายจะยอมให้เขาเก็บเพิ่มไหม ?

A+

• Personal ID 🔐
  • **
+100 ครับผมสร้างตัวแล้วจุติ6รอบไป2ตัวมะวันศุกร์นี่เอง รู้สึกแย่แสรดๆ ขอส่วนต่างด้วย ของจุ4,5,6 อะ เอาเงินกูคืนมา รวมถึงตัวจุนานมาแล้วด้วยน๊ะ

9169

• **
สุดแล้วแต่โชคชะตา  มีปรับก็ต้องมีคนได้ประโยชน์ และเสียประโยชน์ ก็ยังดีที่มีการพัฒนาอยู่  แต่เรื่องสมดุลย์ไม่รู้จะเริ่มหรือยัง g#032

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **
เอ่อ แบบนี้ก็มีด้วยเขาอุส่าปรับให้ผู้เล่นใหม่จุง่ายขึ้นมาขอส่วนต่างอีก g#023 g#023 g#023

M ặ ℓ ә ғ ї כ è й Ŧ

• Newbie
  • *
จขกท. นี่เค็มสุดตีนจริงๆ มีเงินเยอะนะ แต่ซื้อของเรานี่กดราคายับตลอด บอกว่ามีแค่นี้แต่เห็นประกาศรับของอื่นราคาแพงๆได้ ฮ่าๆๆ

หมวกนักล่าสัตว์ต่างดาว จำได้ไหมเอ่ย  g#004 g#004 g#004

KHIM!!

• **
ถ้าวันนึงเขาปรับเพิ่ม นายจะยอมให้เขาเก็บเพิ่มไหม ?
เห็นด้วย woon_yes woon_yes woon_yes
เราอ้อนแอโทษที

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
ไม่ว่าจะปรับเพิ่ม ปรับลด มันก็มีผลเสียกับผู้เล่นครับ คนที่ต้องรับผิดชอบ ไม่ว่าจะทางไหนก็ต้องเป็นทีมงาน ความรับผิดชอบครับ ในเมื่อเป็นทีมงานแล้ว ก็ต้องยอมรับตรงนี้ ไม่ใช่จะทำอะไรก็ทำตามใจตัวเองโดยไม่สนใจคนอื่น แบบนั้น มันเห็นแก่ตัวครับ