GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึงจีเอ็มครับ กินหญ้าหรือกินข้าวเป็นอาหารครับ

earl

• Newbie
  • *
สมองมีเเค่นี้หรอครับ วันๆ มึงมีสมองคิดเเค่ อัพของใส่ตู้ให้ผู้เล่นกด เเล้วบัคทีมันค้างมึงก็ทำเป็นดินพอกหางหมูเมื่อไหร่จะเเก้ครับ สมองมึงมีไว้ประดับหัวหรือเอาไว้ครั้นหูเหรอครับไอสัส
วันๆมึงคิดได้เเค่นี้ กูโทรไปเเจ้งให้เเก้ไขข้อมูลไรอีก จีคนนั่นไม่ว่างคนนี้ไม่ว่าง มึงอ้างไปประชุม ประชุมบ้านมึงเหรอ 3วันไอควาย พอกูโทร อีกจีคนนั่นไปกินข้าว ข้าวพ่อมึงสิกินหญ้ามากกว่า พวกมึงควร
ลาออกไปหางานทำที่มันเข้ากับสมองควายๆ เเบบมึงอ่ะ พวกกูเล่นเกมส์นี้ก็นานพวกมึงมาไม่ถึงปี ทำเกมส์เน่าชิบหาย มึงนี้ตัวบรรลัยจริงๆ

ไอ๊บ๊อJ

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับ 5555555+

เพิ่มเติมคือ GM อาจทานขี้ผสมข้าวด้วยก็อาจจะเป็นไปได้นะ 555555 เกมมันอยู่ของมันดีดี ทำซะเน่าพังหมด

ด่าในนี้ไม่สะเทือนหรอก ด่าในคอมเม้นเฟสมันก็ลบคอมเม้น จะไปเอาอะไรกับมัน เหมือนสีซอให้ควายฟัง