GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขั้นตอนการดาวน์โหลดเซิร์ฟเวอร์ : วุ้นนรก 2560

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน วันนี้ที่รอคอยก็มาถึงนะครับที่เพื่อนๆจะได้มาเข้าร่วมทดสอบ (Sv.วุ้นนรก)และพัฒนาเกมไปด้วยกัน ก่อjนที่ตัวเกมจะอัพเดทลงในเซิร์ฟเวอร์หลัก เรามาสนุกกับ (Sv.วุ้นนรก) อย่าลืมอ่านรายละเอียดกันด้วยนะครับ

เริ่มต้นด้วยข้อห้ามของกลุ่ม Asura Online tester (Sv.นรก) เพื่อให้เป็นระเบียบเรียบร้อยไม่เกิดดราม่านะครับ g#046
1.ห้ามโพสต์สิ่งอื่นๆ นอกเหนือแจ้งบั๊ก หรือการทดสอบ เข่น ซื้อขาย โฆษณาต่างๆ g#035
2.ห้ามโพสต์ขอสิ่งที่ไม่เกี่ยวข้องการทดสอบ g#022
3.ห้ามโพสต์ข้อความด้วยถ้อยคำหยาบคายไม่สุภาพถ้าฝ่าฝืน ทางทีมงานจะดำเนินการแบนไอดีที่ใช้เทส และเชิญออกจากกลุ่มทันที g#024

ข้อควรปฎิบัติในการโพสต์การโพสแจ้งบัค ยิ่งแจ้งยิ่งรักนะจ๊ะ g#046
1.ลงรูปในเกมที่เป็นปํญหา หรือก่อเกิดบั๊ก g#040
2.แจ้งรายละเอียด และขั้นตอนทำให้เกิดบั๊ก g#031

ข้อควรรู้เกี่ยวกับ(Sv.วุ้นนรก) g#008
1.ทางทีมงานจะปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า g#009
2.ทางทีมงานจะรีเซตข้อมูลตัวละคร โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า #038

ขั้นตอนการเป็นส่วนหนึ่งกับ Asura Online tester (Sv.นรก) g#046
1.ดาวน์โหลดตัวเกมนรกก่อนเลยครับจะได้ไม่เสียเวลา (ปิดรับสมัครผู้ทดสอบ) g#024
2.กรอกใบสมัครเป็นเทสเตอร์ (ปิดรับสมัครผู้ทดสอบ) #038

3.เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 เข้ากลุ่ม g#032 (ปิดรับคนเข้ากลุ่มผู้ทดสอบเต็มแล้วครับ)

g#046 ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆ อสุรา ที่สนับสนุนกันมาโดยตลอดนะครับทางทีมงานขอสัญญาจะพัฒนาเกม อสุรา ให้ดียิ่งขึ้นอีกครับ ถ้ามีช่วงไหนเคยทำให้เพื่อนๆพี่ๆไม่พอใจต้องขออภัยด้วยนะครับ g#001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2017, 12:55:49 โดย จีเอ็มวัคซีน »
t=6s

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
จะมีแพทใหญ่หรอครับ ?  เกราะตู้ชุด 2 หมวกบอสอัปเกรด ปรับ c2 บางอาชีพที่ยังไม่โดนปรับใช่หรือไม่ หรือว่าแค่ทดสอบระบบอาสุทตู้ให้เด็กตีเล่นในแบท ??

• Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
 g#046 ไม่มีเรื่องตู้เลยครับมีแต่ต้องเรียนรู้ไปพร้อมกันครับอันนี้ผมก็ไม่ค่อยเก่งครับยังไงฝากช่วยทดสอบและมาแนะนำ g#046 ด้วยก็ได้นะครับมาเเลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ g#001
t=6s

A+

• **
อ้อเข้าใจแล้วครับ นึกว่าเกราะตู้ใหม่จะมา แอบสียใจนิดๆผมเก็บเหรียญใว้เยอะ  g#002

ตอนนี้ไม่เก่งถ้าฝึกบ่อย ๆ เดี่ยวก็เก่งเองละครับ  สู้ ๆ. ละกันแล้วก็อย่ายอมแพ้ง่าย ๆ. จะได้ทำเกราะให่มาเร็ว ๆ g#002 g#001

ปรับค่ะปรับด่วนโมโหอย่าให้ลงเซิฟหลักนะ

• เห็นใจน้องด้วยนะคะ พี่ๆ
  • Newbie
  • *
  • เ ห ง จั ย น้ อ ง ด้ ว ย
เข้าหน้าล็อกอินเข้ารหัส พอกดเข้าแล้วค้างครับ ไม่ทราบ ทางทีมงานเปิดรึยังครับ woon_huh

เข้ากลุ่มแล้วหรอครับ...ตอนนี้ยังไม่เปิดเต็มตัวนะครับใจเย็นๆนะครับวันจันทร์หน้าจะเสร็จทั้งหมดครับวันนี้ดาวน์โหลดเก็บไว้ก่อนนะครับถ้าเข้ากลุ่มแล้วอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2017, 12:43:06 โดย จีเอ็มวัคซีน »
Yah Yah ahahah

• Newbie

ปรับค่ะปรับด่วนโมโหอย่าให้ลงเซิฟหลักนะ

• เห็นใจน้องด้วยนะคะ พี่ๆ
  • Newbie
  • *
  • เ ห ง จั ย น้ อ ง ด้ ว ย

• Newbie
 g#046 โหลดใหม่ลิงก์ในกลุ่มดีกว่าครับเพราะตัวใหม่เปลี่ยนหลายอย่างมากครับ😊
t=6s

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

• Newbie
 g#046 โหลดลิงก์ในกลุ่มไม่ได้ใช่ไหมครับ. เดี๋ยวผมดูให้นะครับแต่ถ้ารอได้วันจันทร์นี้น่าจะโอเคที่สุดครับโหลดได้แน่นวลครับ
t=6s

untitled

• Sr. Member

A+

• **

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด