GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซตจุ กับอีก 3 สกิล ที่หายไป ขอ ความชัดเจนครับ

idbenz10000

• Newbie
  • *
ปกติ จะมี 4 สกิล  ตอนนี้ เหลือ 1 สกิล มันเป็นบัค หรือ จี เอม จงใจเอาออก  ครับ ขอความชัดเจนด้วยครับ   

Jimmy'

• Full Member
น่าจะอยู่ในช่วงปรับปรุงนะครับ เพราะของผมมี ครบ4สกิวแต่ใช้ไม่ได้สักสกิว

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **
น่าจะอยู่ในช่วงปรับปรุงนะครับ เพราะของผมมี ครบ4สกิวแต่ใช้ไม่ได้สักสกิว

ลอง ดึง กำไล ออก แล้วใส่ใหม่ดูที แล้วมาแจ้งให้รู้หน่อยนะจ้ะว่าเหมือนกันป่าว ถอดแล้วใส่ใหม่มันเหลือสกิลจุติแรว์อย่างเดียว

A+

• Personal ID 🔐
  • **
มีแค่สกิวเดียสก็พอละ ตอนนี้ไอเทมล้นตลาด เงินก็เยอะผิดปกติ สาเหตุมาจากเซตพื้นฐานนี่แหละก่อปัญหามาหลายปี แต่เอาเข้าจริงไม่มีเรียกบอสคงน่าเบื่อนิด ๆ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาเท่าไร จะได้กู้อารมณ์เกมแบบเก่าออกมา คอยจดเวลาบอสตาย แย่งกันตีบอสมันดีว่าป๊ะ

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
ชั้นไม่เชื่อหรอกนะว่าเงินล้รเซิฟ เพราะชั้นมี 2Mเอง เงินกระเด็นไปอยู่ไหน ไหนบอกมาซิ

g#018 g#018 g#018 g#018 g#018

-asura-

• Newbie
  • *
 g#046 ห่วยแตกไงครับ เสียผลประโยชน์ เสียเวลา ทำให้ผู้เล่นเสียหาย ขอให้บอกเลยจีเอ็มชุดนี้เสียหายล้วนๆ แล้วที่สำคัญไม่ชดเชยใด ทั้งๆที่ผู้เล่นเสียตังเติมเล่น   เปิดโมบายมาก็แบนกันเกือบทั้งเกม แต่ไม่ชดเชยใดๆทั้งที่ความผิดตัวเอง PC ก็เช่นกันเสียหายล้วนๆ  เปลี่ยนทีเหอะทีมงานอสุรา อยากได้ชุดเดิม 8 ปีที่แล้วมา

R00t-- -;

• Newbie
  • *
ห่วยแตกจริงๆ คือมันไม่ได้ดำเนินการที่จะแก้ไขปัญหา 

..TEERAK..

จริงๆ ตอนทีมงานประกาศ เขาก็แค่บอกว่า เจอบัค จึงขอปิดการใช้งานแบบไม่มีกำหนด
ไม่ได้บอกว่าจะแก้ไข ไหนจะการงานละลายเงินเข้ามาอีก ดูกันไม่ออกหรือ ว่าเขาจะทำอะไร

fok00456

• Newbie
  • *
แก้ไขบัคคนเลิกเล่นเกมด้วยครับ   จะไปหมดแล้วครับ  555555555555555555555

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

Wildman

• Hidden Master
แก้ไขบัคคนเลิกเล่นเกมด้วยครับ   จะไปหมดแล้วครับ  555555555555555555555
อันนี้คงต้องรอครับ ตามคิว หวังว่าคงแก้ทันนะทีมงาน woon_555 woon_555