GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอาไร้ลักกับหลบเวทคืนมา

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย
ไอ้เหี้ยไหนแพ้แอสกับพยากรณ์ไปร้องไห้จีปรับว่ะ..เหลือ60ควยเถอะ ลำพังพุ่งใส่กะสะท้อนตายเองอยู่แล้วปรับซะ..มึงก็ลบชีพแอสออกจากเกมไปเลยเหี้ย..

SazunO

• **
เขาเอาควายมาพัฒนาเกมส์อยุ่ครับช่วงนี้ ทำใจ 55555555555

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ไม่ต้องเสียใจไปนะเพราะเดียวอีกไม่นานGMมันก็จะปรับให้ทุกอาชีพเน่าลงตามๆกันไม่ต้องเสียใจ  woon_5555

BlackOne

• **
เอ้าไม่รู้กันเหรอครับ แอสเป็นลูกเมียน้อยมาตั้งนานแล้ว คนอื่นได้อะไรแอสจะได้น้อยกว่าเขาทั้งหมด ตั้งแต่สมัย ProjectONE ละครับ

9169

• **
เมียน้อยยกกำลัง2 ก็เผ่ามนุษย์กับเผ่าอสุรา   g#032

BlackOne

• **
ไร้ลัก ตันแค่ 60 ทำอะไรไม่ได้เลยอะครับ 60 % ของ อสุราเหมื่อน สัก 20 % ของเกมอื่นกากมากหลบห่าไรไม่ได้เลย เน้นหลบหลีกธรรมดาให้สูงยังกันได้ดีกว่าเลย