GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แย่จริงๆเลยคนแบบนี้ ตั้งห้องใส่ร้ายคนอืน(กระทู้2)

jabb_2541

• Newbie
  • *
ผมขอเสนอให้สั่งใบ้บุคคลนี้ เพราะมีการกระทำที่ไม่เกรงกลัวทีมงานอสุราเลย ซึ่งผมได้ส่งsmsไปบอกตอนเขาออกเกม ว่าได้ส่งเรื่องให้ทีมงานแล้ว
แต่เมื่อเขาเข้าเกมมากลับมาตั้งห้องคำพูดแบบเดิมอีกซึ่งรูปที่ผมแนบมาคือเวลา19:11น และตอนนี้เขายังไม่หยุดทำการกระทำดังกล่าว เป็นเวลา3วันแล้ว
ผมจึงรวบรวมข้อความที่ผิดกฏ4ข้อความที่สามารถทำให้ทีมงานสั่งใบ้ได้ทันที ตามกฏที่อสุราระบุไว้
ผมเชื่อว่าหากยังมีแค่ตักเตือนเท่านั้น บุคคลนี้ยังต้องทำการกระทำแบบนี้อีกอย่างแน่นอน

jabb_2541

• Newbie
  • *
ข้อที่4กล่าวหาโดยปราศจากการพิสูจน์ รูปภาพมีขนาดใหญ่เกินไป ต้องแถบเลื่อน(scroll bar)ของรูปไปทางขวาถึงจะเห็นในส่วนที่รูปถูกบัง

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
 g#015 จีเอ็มเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยใส่ใจเรื่องแบบนี้ด้วยสิคะคุณ ขอให้ดำเนินเรื่องเป็นไปด้วยดีนะคะ //คหสต. นะคะแนะนำให้ไปติดต่อGMผ่าน support.gameindy.com ค่ะ  g#017

//ชื่อตัวละครคล้ายของเรานะคะ เราชื่อ BLACK_ ถ้าเกิดการอ้างชื่อขึ้นมาอย่าเข้าใจผิดนะคะ  g#015 g#015