GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นรกปิดปรับปรุง หรือว่ายังไงหรอคับ ???

oGUoKENo

• Newbie
  • *
คือ ยังไงปรับปรุงรึเปล่า ขอรบกวนตอบด้วยคับ  g#001 g#001 g#001 g#001 g#001
เข้าไม่ได้มา2 - 3 วันละ

oGUoKENo

• Newbie
  • *
ถ้างั้นผมคง เลิกถาวรละแหละ  ขายของหลักทั้งหมด แจกหมดตัวเพื่อมาเล่นนรกเลย 5555+

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ถ้างั้นผมคง เลิกถาวรละแหละ  ขายของหลักทั้งหมด แจกหมดตัวเพื่อมาเล่นนรกเลย 5555+
เล่นเซิฟนรกยังกับเล่นเซิฟเถื่อนที่ทีมงานเปิดเองเลยเนอะ woon_555

ZoDiC คนเดิม

• Full Member

ลงทุนขนาดนั้นเลยหรอ
นรกมีไว้ทดสอบ ไม่ได้ มีไว้ให้เล่นเป็นหลัก อย่าเข้าใจผิด
 woon_bye woon_bye woon_bye

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ต้องทำใจด้วยนะว่าเป็นเซิฟทดสอบมันรีบ่อยๆเพราะงั้นเล่นหลักไปด้วยออนไว้คุยกับเพื่อนที่หลัก g#019