GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ้าวสังเวียน

Night 'mare

• Newbie
  • *
ใส่ของอะไรไม่แพ้สายหลบครับ ง่ายๆเลย สายคอมโบคับ ช่วยที

Sima-Yi

• Full Member
ทำแม่นให้เยอะๆ อย่างต่ำ 1 k  ขึ้นไป ไม่เล่นสาย หมัดเวทย์ เพราะว่ามันไม่สามารถ อ๊อฟสนับแม่นยำได้  ความแรงไม่ต่างกัน  ทำให้18หมัดชนะสายหลบหลีกได้

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
ผมอัพ

ต่อยต่อเนื่อง 5
เพิ่มความเร็วในการต่อย 5
( เดาชื่อเอาขี้เกียจเปิดดู)
หมัดตัดสายฟ้า 3
ระเบิดพยัค 3
18 อสุรกาย 5
เสริมกล้ามเนื้อ 4
เท้าลมกรด 1
คมเข่า 5
ก้าวพริบตา 5

แบบนี้อะ

(คนเล่นคนเดียวกันกับ จขกท. แต่คนละรหัส)

Sima-Yi

ผมอัพ

ต่อยต่อเนื่อง 5
เพิ่มความเร็วในการต่อย 5
( เดาชื่อเอาขี้เกียจเปิดดู)
หมัดตัดสายฟ้า 3
ระเบิดพยัค 3
18 อสุรกาย 5
เสริมกล้ามเนื้อ 4
เท้าลมกรด 1
คมเข่า 5
ก้าวพริบตา 5

แบบนี้อะ

(คนเล่นคนเดียวกันกับ จขกท. แต่คนละรหัส)

สเตัตสแบบนี้แหละใช่ เหมาะสำหรับสาย 18หมัด สนับ อะ ใช้สนับเควส แล้วอ๊อฟแม่น +10ขึ้นไปแล้วใส่หน้ากาก ซาดิช หรือแค้นก็ได้ แล้วแต่จะเลือก อ๊อฟแม่น +10ขั้นไป ของใส่อะถ้าเป็นโล่ ไม่มีงบก็พสุธา ถ้ารวย ๆ 01 จ.6  ลองเท้าต้องนักซิ้ง แรร์เบอร์ 95 จ.6 หมวกต้องเทพธิดา คลุมนี้ ไม่มอนิแต๊ง หรือไม่ก็คลุมใบมีด ก็ได้แล้วแต่ สถานะการ

ผมแนะนำข้อมูลเพีบงเท่านั้น

g#039 g#039 g#039

อะไรวะ

• **
ขอบคุณครับ แต่ผมคงมีปัญญาซื้อแค่สนับ กับหน้ากาก 5555+

Sima-Yi

ขอบคุณครับ แต่ผมคงมีปัญญาซื้อแค่สนับ กับหน้ากาก 5555+

สนับอะใช้ สนับอย่างดีก็พอ เวล38 จากเควสสุเทพจอบโฉด ก็พอแล้ว เพราะมันเพิ้่มต่อเนื่องเยอะสุดแล้ว สนับผนึกวิญญาณก็ไม่ต้องไปทำมันหลอก มันไม่ค้อยเหมาะกับสาย18หมัดซะเท่าไหร่

อะไรวะ

• **
เจอเบลดต้องใส่ของแบบไหนอะครับ รู้สึกจะแพ้เบลด 555+

Sima-Yi

เจอเบลดต้องใส่ของแบบไหนอะครับ รู้สึกจะแพ้เบลด 555+

อยากฆ่าเบรดต้องเล่นสายผสม เทพนักสู้+18หมัด ถ้า18หมัดอย่างเดียวคงสู้ยาก เพราะต่อยๆไปติดสวนกลับตาย อีกอย่างถ้าเลือดเราไม่เยอะพอก็อาจตายได้น่ะ

อะไรวะ

• **

offza533

• **
เคยลองสนับ ออฟศาตร์เวท รึยังครับ 18 หมัด วืดหรือไม่

ผมลองใช้กับเทพนักสู้แล้ว ไม่มีวืด แต่เบาหน่อย ต้องอัด MP เยอะๆ

อาจเป็นทางเลือกที่ดีได้สำหรับเบี้ยมศาสตร์เวทนี้ (ยังไม่ได้ทดลองกับ18หมัด ฝากลองทีครับ)

อะไรวะ

• **
OK ครับไว้มีตังก่อน ช่วงนี้ไม่ได้เติม ไม่มีตัง 555 ตัวผมตอนนี้เวล 60 เซตฉมัง = =

LK

• **
ลองใช้สนับ + ศาตราเวทย์ ดูครับ ทุกอย่างอาจจะดีขึ้น g#001

ZoDiC คนเดิม

ลองใช้สนับ + ศาตราเวทย์ ดูครับ ทุกอย่างอาจจะดีขึ้น g#001

+16 ด้วยไหม ครับจะได้โดน ทุกดอก  woon_5555