GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ถูกใจอะไรในวุ้นนรก เชิญบ่นได้ที่นี่ บ่นให้สะใจ เอาให้เต็มที่ บ่นกันให้พอ !!!

โพลล์

บ่นกันซะให้เต็มที่เลยคับ เอาให้สบายใจ

บ่นเรื่องเซิฟตัด
บ่นเรื่องเซิฟแลค
บ่นเรื่องบัค
บ่นเรื่องของดรอป
บ่นเรื่องสิ่งอำนวยความสะดวก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เหนื่อยใจ  g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

m_M_m

• Newbie
  • *
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 ไอดี thailand001 ผมโดนแบนนานแล้วนะครับหลายปีละ ตอนนั้นผมพิมขายของ ผมไม่รู้ไงผมเลยพิมเกินไป5บรรทัดหรือเรียกว่าการฟัดนั้นเองแต่ก็ไม่น่าแบนผมนานขนาดนี้เลยอ่าเปิดให้ผมเล่นทีเหอะ รอมาหลายปีแล้ว  woon_cry woon_cry woon_cry

• **
หนักใจแทนผู้ปกครอง  g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
ขอให้มีการเพิ่มเติม โชว์ค่า ของหลบหลีกไร้ลักษณ์ และ หลบเวท  ได้ไหมครับ แบบคำนวณ บ้างทีก็ต้องมาคำนวณใหม่หลังจากที่อัพของไป พอที่จะนำมาลงได้ไหมครับ

• **
คิดถึงนะตาอิฐ จุ้บๆ

หันตูดมา  woon_555

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
อยากทำการงารใวกว่านี้จัง

ทุกครั้งที่ต้องไปขุดแร่ หรือทำงาน วิศวะ รู้สึกอยากตายรอจัง เพราะ นานมวาาก

g#041 g#041

อยากรู้เลยถาม

• Newbie
  • *
เควสอยาก มอนเยอะ ใครจะทำเควสได้ นรกอะเเจกๆไปมันคงไม่เสียหายหลอก ยังไงมันก็รีอยุ่ดี ทดสอบนะครับไม่ใช่หลักกก เห็นใจหน่อยยย  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046