GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

کοטζ`

• Newbie
  • *

ผมรับไม่ได้ อยู่ดีๆก็ว่ากัน ฮือๆ woon_bye g#031 g#031 g#032 g#032 g#032 g#043 g#041 g#043

کοטζ`

• Newbie
  • *
6. ในกรณีคำหยาบที่ไม่ตรงกับประมวลคำหยาบ หรือใช้คำที่ไม่มีความหมาย จะต้องให้ผู้เสียหาย(คนที่โดนด่า)เท่านั้น มาบรรยายถึงว่าทำไมถึงคิดว่าคำดังกล่าวเป็นคำหยาบ หยาบอย่างไร
ผมเป็นโดนด่าครับแต่ ตอนนี้ผมไม่เจ็บปวดเลย เขาอาจจะว่า หมายถึงผมมีขี้กากรึเปล่า อิอิ 
พิจารณาไม่ต้องไปแบนเขาหรอกครับ เขาอาจจะหมายถึงเชื้อโรคอะทำนองนั้น  g#032 g#032 g#032  g#046 g#046  woon_yes

awdrtn1

• Newbie
  • *

เรียว

• Jr. Member
  • **
6. ในกรณีคำหยาบที่ไม่ตรงกับประมวลคำหยาบ หรือใช้คำที่ไม่มีความหมาย จะต้องให้ผู้เสียหาย(คนที่โดนด่า)เท่านั้น มาบรรยายถึงว่าทำไมถึงคิดว่าคำดังกล่าวเป็นคำหยาบ หยาบอย่างไร
ผมเป็นโดนด่าครับแต่ ตอนนี้ผมไม่เจ็บปวดเลย เขาอาจจะว่า หมายถึงผมมีขี้กากรึเปล่า อิอิ 
พิจารณาไม่ต้องไปแบนเขาหรอกครับ เขาอาจจะหมายถึงเชื้อโรคอะทำนองนั้น  g#032 g#032 g#032  g#046 g#046  woon_yes
ขอบอกก่อนว่าไม่มีไรเกี่ยวกับคนที่โดนแจ้งนะ แต่รู้สึก จขกท. รัดบทสนทนาไว้เล็กจึ๋งนึง เขาอาจจะด่าคนอื่นก็ได้ แต่ดีนะครับ หากเขาด่าคนอื่นแล้วคุณรับแทน ช่างคุ้มค่าแก่การด่า กระสุนนัดเดียวยิงนกสองตัว อิอิ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป

ในเมื่อผู้เล่นไม่ได้รู้สึกเจ็บปวด  ในส่วนนี้ทางทีมงานจึงไม่ทำการลงโทษนะคะ 
ขออนุญาตล็อคกระทู้ค่ะ