GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.

อยากให้ดูสะจริงๆว่าใครวิ่งหนีใคร  woon_5555 woon_5555
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
เขาว่าผมอ่อนผมไม่มีสักยภาพผมรับไม่ได้กะคำนี้เพราะผมไม่ได้อ่อน woon_hurt woon_hurt
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **
neverlandnew

• Newbie
  • *
ความหมายที่เค้าใช้สื่อ หมายถึงอ่อนหัดหรือเปล่าครับ ?

แล้วอีกอย่าง หากคุณไม่ได้อ่อนอย่างที่เค้าว่า จะใส่ใจทำไม ? (.หรือว่าอ่อน จริงๆ )  woon_555 woon_555

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร  What-the-Fuck ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ