GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยจัง!!! นี้มันสกิลอะไรครับ ไม่เคยพบไม่เคยเจอ

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
สกิลตามรูปที่เห็นเลยครับ ไปเรียนมาจากอาจารย์เงินในหมู่บ้านฟรอนเทียร์ เควสแลกกับยาเสริมกำลังเวทย์15ขวดครับ woon_huh woon_huh

แล้วพอผมกดใช้สกิลมันก็ขึ้นมาดังรูปที่เห็น

และสงสัยจัง คู่มือที่ว่าเอามาจากไหนอ่าครับ woon_huh woon_huh

oatcha

• Full Member

TAMA

• Sr. Member
ถูกต้องแล้วครับ รูปการงานดังกล่าว คือ การงานเล่นแร่แปรธาตุ  g#017

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
มันคือการงานที่ถูกสัญญากับผู้เล่นไว้ว่า สามารถสร้างยาแชร์กับใบประกันได้เอง แต่เนื่องจากมันเกี่ยวข้องกับ....จึงเจตนาดองลืม

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
มันคือการงานที่ถูกสัญญากับผู้เล่นไว้ว่า สามารถสร้างยาแชร์กับใบประกันได้เอง แต่เนื่องจากมันเกี่ยวข้องกับ....จึงเจตนาดองลืม
....ที่ว่ามา มันคือ เงินเงินเงิน เปล่าครับ พูดออกมาเลย ไม่ต้องอ้ำอึ่งอยู่ woon_5555 woon_5555

pongza57

• Newbie
  • *

ปุ่มกด Like อยู่ไหนหาไม่เจอ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
นึกว่ามีไว้ทำเล่น ๆ ติดตัวไว้เฉยๆ 555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ