GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสอัพเกรดหมวกเทพ แนะนำที

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
พอดีอยากทราบว่า
1.การไปสวดแต่ละครั้ง จะต้องติดต่อกันทุกวันไหมครับ หรือสามารถข้ามวันได้ไหมครับ
2.ก่อนจะสวดครั้งต่อไปต้องรอให้บัพพรศักดิ์สิทธิ์หมดก่อนไหมครับ
3.บัพศักดิ์สิทธิ์คืออะไร ความสามารถอะไร

สงสัยแค่นี้ละครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1.การไปสวดแต่ละครั้ง จะต้องติดต่อกันทุกวันไหมครับ หรือสามารถข้ามวันได้ไหมครับ
ข้ามวันได้ เช่น สวดวัน ที่1 ตอนทุ่มครึ่ง แล้วไปสวดอีกทีวันที่ 3 ตอนสามทุ่ม กว่าจะสวดได้อีกครั้งก็คือ วันที่4 ตอน3 ทุ่ม
2.ก่อนจะสวดครั้งต่อไปต้องรอให้บัพพรศักดิ์สิทธิ์หมดก่อนไหมครับ
ไม่ต้องรอสวดต่อได้เลย

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ข้ามวันได้ เช่น สวดวัน ที่1 ตอนทุ่มครึ่ง แล้วไปสวดอีกทีวันที่ 3 ตอนสามทุ่ม กว่าจะสวดได้อีกครั้งก็คือ วันที่4 ตอน3 ทุ่ม
ไม่ต้องรอสวดต่อได้เลย
ขอบคุณมากๆคบที่แนะนำ woon_sad2 woon_sad2