GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซงเลย ชอบยุ่งกับลายเซ็นผมจัง

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
รูปโน้นก็ไม่ได้ รูปนี้ก็ไม่ได้ รูปนั้นเกี่ยวกับการเมือง รูปนี้ไม่สุภาพ รูปนี้ก็ใหญ่ ตกลงตูจะมีรูปให้ใส่ลายเซ็นไหมเนี้ย (ปล.โปรดดูที่ลายเซ็นต์)[   woon_angry woon_angry

• **
แบบนี้ พอใจยังครับจี ถ้ายังไม่ได้ไม่รู้จะทำไงแล้ว  woon_cry woon_cry

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
รูปสวยดีครับ แต่รูปเก่าขนาดเกินผมเลยต้องทำตามกฎครับ ไม่มีอะไรส่วนตัวนะครับ

รูปนี้ผมตรวจสอบแล้ว ขนาดรูปไม่เกิน ขนาดตัวอักษรไม่เกิน แถมรูปเป็นศิลปะ ผมให้ผ่านครับ

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
เท่าจีค้างคาวเลยแต่ตัวหนังสือใหญ่กว่านิสๆ

• **
รูปสวยดีครับ แต่รูปเก่าขนาดเกินผมเลยต้องทำตามกฎครับ ไม่มีอะไรส่วนตัวนะครับ

รูปนี้ผมตรวจสอบแล้ว ขนาดรูปไม่เกิน ขนาดตัวอักษรไม่เกิน แถมรูปเป็นศิลปะ ผมให้ผ่านครับ

ชัยโย! ผ่านแล้วโว๊ยย!!!! woon_5555 woon_5555

Chillz.

• Newbie
  • *
  • รายงาน ; ทดสอบ ; ร่วมกิจ ^^

" เผอิญไม่มีหัวด้านศิลปะ ไม่ผ่านค่ะ " นึกว่าตอบแบบนี้ woon_555

• **

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
 woon_shock
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ชัยโย! ผ่านแล้วโว๊ยย!!!! woon_5555 woon_5555

แต่เบนซ์ รับไม่ได้ ศิลปะตรงไหน ไม่ผ่านนี่มันสงคมไทย  อ้าวคนล่ะช่อง 555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

nightjusmin