GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **
tewlnwtew

• Newbie
  • *
จีเอ็มโปรดอย่าแบนผมเลยนะครับผมไม่รู้จิงๆครับว่าเขาห้ามฟลัดขอโทดครับ

KilluaZoldyck

• **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง
จีเอ็มโปรดอย่าแบนผมเลยนะครับผมไม่รู้จิงๆครับว่าเขาห้ามฟลัดขอโทดครับ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555 woon_555
 woon_bye woon_bye woon_huh woon_huh woon_huh

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง

Invincible'

• Rip
  • **
ไม่ได้ใจร้าย พอดี หมั้นใส้ส่วนตัว เด็กน้อยอายุ 14มันปากดี มาเองงงง

เรียว

• **
นายอะใจร้าย อย่าแก้ตัวดิ

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
โดนด่าเเล้วเเค้นหรอ  จขกท.  g#004 g#004
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
 woon_5555 woon_5555 เสียดายน้องเขานะครับ น่ารักดี เสียเด็กน้อยปั้มคะแนนแบทไปสะแล้ว  woon_shock woon_shock woon_cry
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ตัวละครดังกล่าวอยู่ในช่วงดำเนินการลงโทษ สามารถดูรายละเอียดบทลงโทษได้ตามกระทู้นี้ครับ คลิก