GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าเกมไม่ได้คับ

jaturawit

• Newbie
  • *
ล๊อกอินแล้ว พอเลือกตัวละครเข้าไปในเกมก็หลุดเด้งมาที่หน้าเลือกเซิฟเวอร์อีกอะ เป็นเพราะอะไรคับ
เข้าตัวอื่นก็เข้าได้แต่ตัวนี้เข้าไม่ได้

jaturawit

• Newbie
  • *
ที่แลกก็เล่นดีๆพอหลุดแล้วมาเข้าใหม่ก็เป็นแบบนี้ซะแล้ว  woon_huh woon_huh woon_huh

isabella

• Newbie
  • *
เด้งเหมือนกัน ครับล้อคอินไนเฟส ครับช่วยแก้บัคที

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ