GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศแจ้งเรื่องการลงโทษ

บุคคลทั่วไป · 32 · 15080

yonkung

• บุคคลทั่วไป
เอาเเบบร้ายเเรงนะ สำหรับ โกงของ 55

- - เพื่อนเราดนโกง ไปตั้งเยอะ 400กว่าเอ็ม ยังไม่เห็นได้ืคืนเรยอ่ะ - -ตั้งนานแระ เศร้าๆๆๆ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
เอาเเบบร้ายเเรงนะ สำหรับ โกงของ 55

- - เพื่อนเราดนโกง ไปตั้งเยอะ 400กว่าเอ็ม ยังไม่เห็นได้ืคืนเรยอ่ะ - -ตั้งนานแระ เศร้าๆๆๆ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Mickey

• Newbie
  • *
จีค่ะ ถ้าโดนโกงของอะต้องทำไงมั่งโดนไปตั้งเกือบ100M ช่วยหน่อยได้มั้ยค่ะ ต้องติดต่อยังไงอะค่ะ g#002

Mickey

• Newbie
  • *
คนที่มันโกงไปชื่อ -IiI_K-OTiC_IiI- คือว่ามันขายค้อนประกัน100% อันละ6M มี10อัน พอตอนกดตกลงเเล้วอะค่ะมันยังมี10อัน เเต่พอเเลกเปลี่ยนเสร็จ เราได้มาอันเดียวอะ
ใครรู้จักช่วยบอกหน่อยนะค่ะว่าขอคืนเถอะเงินมันไม่ใช่จำนวนน้อยๆ จีช่วยหน่อยได้มั้ยค่ะ g#002

Coud™

• Full Member
พายมึงต้อ หยาบไหม อะครับ พอผวนเเล้วใช่เลยอะครับ  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

AsunAllI3araTz