GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู อีกหนทางหลีกหนีความจำเจ!!!

★VĬőLĕŦ►◄<-♥->ƁőőM.ź™★

• Newbie
  • *
  • I'am not youe toy.
ผมโคตรเซ็งเลยอ่ะครับ เติม500ได้ขนมตะโก้ทุย แทนที่GMจะเอาขนมตะโก้ที่มันไม่ซ้ำในItem Mall มาขายผมว่าน่าจะดีกว่านะครับ เสมือนผมเสียเงินไปฟรีๆเลยอ่ะ500บาทแต่ได้ขนมตะโก้ที่เหมือนในItem Mall มาใช้ ถ้าเป็นแบบนี้ผมไม่เติมใบละ89บาทไม่ดีกว่าหรอครับ จะทำไรก็คิดหน่อยสิครับ ไม่คุ้มกันเลยอ่ะ

ถูกต้อง ตัวที่มีขายซ้ำๆ จะเอาเข้ามาปนทำไมครับ ที่เค้าเติมเพราะอยากได้ตัวแปลกๆ มันทำให้คนอยากเติมมากกว่าน๊ะครับ พิจารณาใหม่เถอะ
ถูกกกก woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
ผมว่าจีเอ็มให้ผู้ที่เปิดได้ขนมตะโก้ที่ซ้ำในอะคาเดมี่มาเปลี่ยนดีกว่าไหมครับ ให้แจ้งไปก็ได้ ลงทุึนไป500บาท ได้ขนมตะโก้ที่เหมือนในอะคาเดมี่มามันก็หมดความรู้สึกนะครับ
#จนแล้วไงวะ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ผมโคตรเซ็งเลยอ่ะครับ เติม500ได้ขนมตะโก้ทุย แทนที่GMจะเอาขนมตะโก้ที่มันไม่ซ้ำในItem Mall มาขายผมว่าน่าจะดีกว่านะครับ เสมือนผมเสียเงินไปฟรีๆเลยอ่ะ500บาทแต่ได้ขนมตะโก้ที่เหมือนในItem Mall มาใช้ ถ้าเป็นแบบนี้ผมไม่เติมใบละ89บาทไม่ดีกว่าหรอครับ จะทำไรก็คิดหน่อยสิครับ ไม่คุ้มกันเลยอ่ะ

ถูกต้อง ตัวที่มีขายซ้ำๆ จะเอาเข้ามาปนทำไมครับ ที่เค้าเติมเพราะอยากได้ตัวแปลกๆ มันทำให้คนอยากเติมมากกว่าน๊ะครับ พิจารณาใหม่เถอะ
ถูกกกก woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
ผมว่าจีเอ็มให้ผู้ที่เปิดได้ขนมตะโก้ที่ซ้ำในอะคาเดมี่มาเปลี่ยนดีกว่าไหมครับ ให้แจ้งไปก็ได้ ลงทุึนไป500บาท ได้ขนมตะโก้ที่เหมือนในอะคาเดมี่มามันก็หมดความรู้สึกนะครับ
woon_sunny woon_sunny woon_sunny
                            ขอเสนอละกันคับ...
                            เอาตะโก้ที่ขายเงินโซลที่อคาเดมี่ออกชั่วคราว
                            จนกว่าโปรโมชั่นกระจาดตะโก้หมด...ค่อยเอากลับเข้ามาใหม่ ก้อจบคับ...
                            จะได้เลิกโวยวายกัน....5555...(อาการของคนจนขี้อิจฉา อย่าโกรธกันนะ..อิอิ)
                                         g#037 g#037 g#037

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
อุตส่าควักตังเปิดมาได้กวิ้น!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

มีวิธีที่ทำให้มันกลับเป็นแพะแบบเดิมได้ไหมค่ะ????
หรือถ้าใช้กระจาดอีกอันมันจะเปลี่ยนตัวได้ไหม

ไม่อยากได้กวิ้น!!!!!

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ผีเสื้อรัตติกาลลลล  woon_love
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

4four2

• Newbie
  • *
น่าจะเอาพวกแผ่นวิญญาณมาใช้แบบเอาไปแลกหรือกดใช้แล้วได้มอนร่างนั้น.       (เสนอเฉยๆ)

Im_Pig

• Newbie
  • *
อุตสาหวังเติมเอาตัวอืน มันได้กวินอ่ะ   ทำไมไม่เอาออกอ่ะ มันมีขายยุในอคาเดมี่ยุเล้วนี้น้า g#043 g#043 woon_cry

หมูคุง ! :D '

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
อยากได้ทุกตัวเว้นไอ้3ตัวที่มีขายในอะคาเดมี่ คนเค้ามีกันเยอะ มันไม่เท่อ่ะ g#043 g#043 g#043

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ขอถามหน่อยนะค่ะ
สรุปแล้วไอ้กระจาดเนี๊ยมันกดซ้ำได้ไหมค่ะ
เพราะได้ยินผู้เล่น2-3คนบอกว่ากดแล้วมันไม่เปลี่ยน
แต่
1.ถ้าเป็นไปได้อยากให้เอาบราววุ๊ฟ ทุย กวิ้นน้อยออก  g#015
- ก็ต้องมีไม่ถูกใจบ้างละนะ เรื่องปกติ  g#004
2.อยากให้สามารถกดใช้ซ้ำได้เหมือนยาเปลี่ยนสีชื่อ เช่นได้ ทุยไม่พอใจ สามารถกดใช้ใหม่เพื่อสุ่มอีกรอบ(ทางออกที่คนเล่นน่าจะพอใจ ทีมงานได้เงิน(เพิ่ม))
- ตรงนี้สามารถทำได้อยู่แล้วครับ กดเปลี่ยนได้เรื่อยๆ ไม่มีจำกัด g#031
3.มีnpcหรือน้ำยาล้างตะโก้ คล้ายน้ำยาล้างสีชุดประมาณนั้น
- เด๋วจะนำไปเสนอให้นะครับ

ส่วนระบบจุติผอบอันนี้สิน่าสนใจ แต่ดูแล้วถ้าทางจะขึ้นยากน่าดู (ปัจจุบันผอบเวลยังไม่ถึง 50 เลย TT^TT)

ถ้ามันกดซ้ำได้จิงๆจะได้ยอมเสี่ยงอีกซักที g#002 g#002

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
เปิด กระจาด จากกบ เปิดมาได้ ผีเด็ก  และเปิดกระจาด จาก วุ้น เปิดมาได้ เดรก

ยู้ฮู้ววว~~//

X-Burner