GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู อีกหนทางหลีกหนีความจำเจ!!!

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู อีกหนทางหลีกหนีความจำเจ!!!

เร่เข้ามา เอ้าเร่เข้ามา เหล่าเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวอสุราทั้งหลาย วันนี้ผมจีเอ็มแพทจะพาเพื่อนๆ ไปรู้จักกับไอเทมใหม่สุดล้ำนำสมัยใครมีไว้ในครอบครองแล้วจะต้องโดดเด่น เป็นสง่า แน่นอน ไอเทมชิ้นนั้นก็คือ กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู นั่นเอง!!!

เพื่อนๆ หลายๆ ท่านในที่นี้คงรู้จักกับไอเทมตะโก้ของเกม อสุรา - อวตาร เรามาบ้างแล้ว ความสามารถของตะโก้จำแลงคู่หูคือ ใช้แปลงร่าง คู่หูของเราให้เป็นมอนสเตอร์ตามชนิดของตะโก้ ซึ่งตอนนี้มีออกมาด้วยกัน 3 ชนิด คือ ตะโก้ทุย ตะโก้กวิ้นน้อย และตะโก้บลาววูฟน้อย (ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ตะโก้จำแลงคู่หู ดูได้ ที่นี่ ) แค่นี้ก็เจ๋งแล้วใช่มั้ยครับ แต่กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู นั้นพิเศษยิ่งกว่า คือ เมื่อเรากดใช้จะสุ่มแปลงร่างให้คู่หูของเรา 1 ครั้ง โดยจะสุ่มจากชนิดตะโก้ทั้งหมด 10 ชนิด

รูปร่างหน้าตาของกระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หูครับ

เหล่ามอนสเตอร์ที่ถูกบรรจุไว้ภายในทั้ง 10 ชนิด
1. ภูติพฤษา

2.ผีเด็ก

3.เดรก

4.กิ้งก่าไฟ

5.ผีเสื้อรัตติกาล

6.กวิ้นน้อย

7.วุ้นแพนด้า

8.คล๊อกโคเดี้ยนน้อย

9.บลาววู๊ฟน้อย

10.ทุย

เป็นอย่างไรกันบ้างครับกับ กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เป็นไอเทมที่เรียกได้ว่าหากมีไว้ใช้แล้วหละจะต้องดูเด่นสะดุดตา คนอื่นๆ หรืออาจจะถึงขั้นถูกอิจฉาตาร้อนก็เป็นได้ รูปแบบนี้แล้วอย่าได้รอช้า หากมีโอกาสเป็นเจ้าของแล้วหละก็ต้องรีบคว้าเอาไว้ให้ได้นะครับ สำหรับวันนี้ผม จีเอ็มแพท ขอตัวลาไปก่อนครับ แล้วพบกันใหม่ในโอกาสหน้า สวัสดีครับ

Source: กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู อีกหนทางหลีกหนีความจำเจ!!!

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
ไม่อยากได้จำแลง อยากให้เพิ่มคู่หู ไปเลยมากกว่าสกิล+สายเอาคล้ายๆ ตัวที่มีก็ได้ อยากได้ตัวไหนก็ไปตีหาดรอปเอา

ยากๆ เราไม่   ง่ายๆ เราทำ           กิ้วๆๆๆๆ