GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องแลกเปลี่ยนยังไงไม่ให้โดนโกง!!!

ExCuseMe

• Full Member
จัยเยนๆมี สติ  ค่อยเดลไม่ต้องรีบกะไม่โดนโกงละ

ส่วนห่อฟ้าผมให้ก่อนเเค่ 10k อิอิ  ไม่ขายก็ไม่เป็นไร  ไม่ต้องรีบ      อิอิ   woon_sunny

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
มีคนลุ้นกล่องฟ้าครับ บอกว่าข้างในมีโอกาศได้หมวกภูติพฤกษา กล่อง5k ตอนนั้นผมไม่ค่อยรู้เลย เหมามา20ก่อน รวม 100kพอดิบพอดี  g#009

ผมไม่ค่อย แน่ใจมีอ่ะป่าว เปิด มาสรุปได้2หมวก  g#009  ผมจะเอาอีกเขาก่อน หนีไปและ g#009  ไม่รู้โดนหลอก หรือ โดนโบนัส   #038 #038

ขอ นอกเรื่องหน่อย เด้อ ครับ อิอิ #038 #038     

ยู้ฮู้ววว~~//

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
หมวกภูติพฤกษา ราคา ตอนนั้น4-5mครับ  แต่ตอนนี้ตกมากๆ เห็นคนขาย2m บางร้าน900k  g#015

ยู้ฮู้ววว~~//

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
นี่ก็มาตรการป้องกันการโกง แต่จีเอ็มน่าจะหามาตรการ   "แลกเปลี่ยน หรือซื้อของ อย่างไร จะไม่เป็นทางผ่านของโจร" ไวัให้ด้วยนะ ถ้าหากทำตามขั้นตอนที่จีเอ็มแนะนำแล้วจะไม่โดนข้อหาผ่านของโจร คนบริสุทธิ์จะได้ไม่โดนแบนฟรีๆ ถ้าไม่มีก็อย่ามาแบนคนอื่นเค้าเลย เพราะขนาดเจ้าของเกมส์เองยังไม่สามารถป้องกันได้ แล้วผู้ใช้บริการจะป้องกันได้อย่างไร ......

InIn

• Newbie
  • *
โดนเกรียนเจ้าเวหาเรื่องห่าฟ้ามาสดๆเสียเจ้าเวหาฟรีๆเลย g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

anraweemee

• Newbie
  • *
นี่ก็มาตรการป้องกันการโกง แต่จีเอ็มน่าจะหามาตรการ   "แลกเปลี่ยน หรือซื้อของ อย่างไร จะไม่เป็นทางผ่านของโจร" ไวัให้ด้วยนะ ถ้าหากทำตามขั้นตอนที่จีเอ็มแนะนำแล้วจะไม่โดนข้อหาผ่านของโจร คนบริสุทธิ์จะได้ไม่โดนแบนฟรีๆ ถ้าไม่มีก็อย่ามาแบนคนอื่นเค้าเลย เพราะขนาดเจ้าของเกมส์เองยังไม่สามารถป้องกันได้ แล้วผู้ใช้บริการจะป้องกันได้อย่างไร ......

เพิ่งโดนแบนเพราะเป็นทางผ่านมาเหมือนกัน woon_hurt woon_hurt
ถ้าโดนแบนถาวรคงเลิกเล่นไปเลย

Rikka Baka

• Newbie
  • *
    • Darkness Online มหาสงครามแห่งความมืด
แนะนำห่อเหลืองดีสุด เพราะ ห่อฟ้า มันสามารถให้โดนโกงได้ทั้งคนซื้อ และคนขาย ถ้างง ก็ให้งงต่อไป g#004 g#004

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **