GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
เราว่านะ คนที่มาจากอวตารแล้วโพสกรุณาเปลี่ยนชื่อด้วยนะค่ะ
จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร อย่าปั่นตัวมาบ่น  g#022 g#020

เพราะมันเปรียบเสมือน... (คิดเองเน้ออออออ g#027)
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

TongDang

• Jr. Member
  • **

อ่าน มาตั้งหลายข้อความ เถรไถยังไงก็เหมือนเดิม

1.กติกา ชนะ2 ใน 3 เมื่อชนะ 2 ครั้งติด ครั้งที่ 3ไม่จำเป็นต้องเเข่ง ถือ ว่าไม่มีผลในครั้งที่3 อันนี้หลักสากลเค้าใช้กันทั่วโลก มีที่ไหนเเพ้2ครั้งติดเเล้วบอก ว่ากรูไม่เเพ้เพราะบอกว่าไม่ยอมเเข่งรอบ 3 บ่งบอกถึงความบ้านนอก   g#030 g#030

2.จะท้าเเข่งอีก ไม่จำเป็นต้องเอาตัวคนอื่นมาเเข่ง มันบ่งบอกถึงความพ่ายเเพ้ ถ้าเกิดเเพ้ขึ้นมาตัวไหนโดนลบ ก็ตัวเพื่อนไง?(ตัวกรูไม่โดนลบสบายพร่ามได้ต่อ)  หรือตัวที่ไม่ได้เเข่ง ?(มันเป็นไปไม่ได้เพราะไม่ได้ไปเเข่ง ไม่ตามกฎ 555) ถ้ามันเกิดชนะขึ้นมา มันคงพร่ามทั้งกระดาษ A4  woon_555 จะท้าเเข่งก็ไม่จำเป็นต้องลบตัว ถึงใครจะเเพ้หรือชนะ เพราะครั้งเเรกคุณ SilverBron ไม่รักษาคำพูด

3. อาชีพไหน ใส่อาวุธไรได้ก็ให้ใส่ไปมันเป็นเรื่องปกติ เพราะเป็นความสามารถของตัวละครที่ผู้เล่นมีสิทธิ์เลือกเเละรวมถึงสเต็ป ถ้าอ้างว่า เบอต้องถอดโล่ งั้น ชาปถอด ธนูได้ไหม มันก็คงไม่ได้ใช่ไหม ไม่ใช่พอสู้เค้าไม่ได้ไปกำหนดการใส่อุปกรณ์ของเค้า ลองคิดในทางกลับกัน เบอบอกให้ชาปไม่ใส่ลูกธนู ได้ไหม มันก็ไม่ได้  woon_sunny

4.ท้าเเข่งรอบต่อไปก็เท่านั้น เเพ้ไม่ลบตัวมีเหตผลอีกมากมาย ถ้าคุณใจไม่พอก็อย่ามาท้า 1-1 เเพ้ลบตัวเลยผมอยู่ในเหตุการณ์ตลอดว่าคุณ SilverBron พุดไรไว้มั้ง

5. เรื่องจริงของคุณ SilverBron(วิชาร์ด) ตอนเเรกเเพ้ พาลาดิน -Oz รีมาเล่น ชาร์ปชูตเตอร์ พอเล่นชาร์ปชูตเตอร์ เเพ้ เบอร์เชอเกอร์ -DenTyne- ตอนนี้คิดจะรี เล่น เเอส จะเเพ้หรือชนะใคร?....... ที่บอกว่าฆ่าคนในกิลผมได้เยอะ คุณเคยฆ่าพวกผมกลางเเมพมั้งไหม อย่างมากคุณก็เเค่อยู่ใกล้วุ้นที่พระจะชุบได้เเค่นั้น คุณ SilverBron ไม่เคยอยู่ห่างจากวุ้นเลยสักครั้งตอนที่ฆ่าพวกผม อย่ามาอ้างเลยครับขอร้อง ถ้าคุณกล้าที่จะออกมาจากวุ้นมาดวลกับผมกลางเเมพ คุณก็พุดไปสิผมไม่ว่าสักคำ ชอบพุดให้ตัวเองดูดีว่า งั้น

ใครอยากดูเรื่องมันๆๆก็เข้ามาเล่นเชิพ อวตาร ดู ไม่เปลืองตังโชล

ขอบคุณที่สละเวลาอ่าน  g#031 g#031 g#031กระทู้ฮ๊อต กด g#031 g#031 g#031555

โอเคนะครับ พรุ่งนี้ 5 สกอ ใครทำถึง 5 คะแนนก่อนชนะ

ฝ่ายที่แพ้จะต้องลบ ตัวนะครับ

เบอร์เซอร์เกอร์ -DenTyne-  VS Simon นะครับ ตัวคนอื่น

แต่ผมจะออนพร้อมใส่ของแอสของผมเอง ไม่ใส่ของเขาสักชิ้นเด็ดขาด โอเคไหมครับ

แพ้คือแพ้ ชนะคือชนะ คนแพ้ต้องทำตามกฎ และ ควรมีน้ำใจนักกีฬา ไม่ใช่เห่านู้นนี่

แล้วหลังจากแพ้ก็ควรจะทำตามข้อตกลงด้วยนะครับ  g#006

ผม รับคำท้าคับ

ผมขออีก 1 ข้อ ห้ามเปิด ผอบ บัพ พระเท่านั้น

แล้วขอเชิญคนที่เข้ามาดูกระทู้ผม เข้ามาเป็นสักขีพยาน ให้มันรู้ กันไป เลย

แล้วเรื่องอื่นๆเดียวค่อยว่ากัน

1 ) บัฟจากอาชีพตนเอง ตัวเอง ที่เล่นเท่านั้น เฉพาะบัฟจากสายอาชีพ ยกเว้น c3 ห้ามใช้ทุกสกิล (ห้ามสกิลพื้นฐาน เพราะมันคือสกิลของเซ็ต)
2 ) ห้ามใส่โล่ และ เครื่องประดับทุกชนิด ทั้ง 2 ฝ่าย ( เครื่องประดับจะใส่ก็ได้ แล้วแต่เลือก)
3 ) ห้ามใช้ไอเท็มเพิ่มเลือด หรือ การช่วยเหลือจากอาชีพอื่นทุกชนิด และ การลุม
4 ) ห้ามใช้ผอบ

4 ข้อนี้โอเคใช่ไหมครับ คุณ -DenTyne-

แต่ผมไม่ได้ใช้ตัวชาป SilverBron หรอกนะครับ เพราะสายอาชีพอ่อนเกินจะสู้อาชีพคุณ

ผมขอใช้อาชีพแอสแซสซินเจอกับคุณ พรุ่งนี้เตรียมเจอได้เลยครับ สัก 19.00 - 20.00 PM นะครับ

ปล. อย่าเห่าก่อนแข่ง เพราะมันคือการกวนส้นตีนครับ แล้วก็ไม่ต้องหาวิธีขี้โกงอีก

โอ้โห ดูคับพี่น้อง วันนั้นเอา ชาปสู้ พรุ่งนี้ เอา แอส

แล้วไม่ให้ผมใช้ ซี3 อีก

เลิกคุย จบบบบบ g#004 g#004 g#004

รู้ตัวว่าสู้ไม่ได้หรอครับ แล้วทำไมเวลาชาปเจอกับเบอผมยังสู้ แล้วทำไมทีคุณไม่กล้าหรอครับ

ไม่ใช้ c3 ก็ตั้ง ตั้งแต่แรกแล้วนะครับ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
ไอ๊ย๊ะ ... นึกว่าเข้าผิดบอร์ด

ดูไปดูมา นี่มันบอร์ดเรื่องเล่าอสุรา วุ้นสวรรค์ ใต้พิภพ ดาวดึงส์ เหินหาว ไม่ยักกะเห็นอวตาร

ตอนแรกนึกว่าเข้าบอร์ดอวตารนะเนี่ย

woon_5555 woon_5555 woon_5555

อย่าทะเลาะกันเลยครับ แค่เกมส์ shut down มันก็จบ

เครียดนักก็พักผ่อน อย่าไปยึดติดกับความเก่งในเกมส์ครับ เพราะมันใช้อะไรไม่ได้กับชีวิตจริง

ใครอาจจะไปรู้ได้ ซักวันนึงเมื่อพวกคุณโตขึ้นมา พวกคุณที่ด่ากันในนี้

อาจจะเป็นเพื่อนร่วมงานที่ดีในสถานที่ทำงานเดียวกันก็เป็นได้

ชีวิตคนมันสั้นครับ อย่าเอาเรื่องเก่ง เรืองทะเลาะกันแค่ตัวหนังสือพวกนี้มาเป็นประเด็นแบบนี้เลยครับ

แพ้ก็ไปคิดว่าจะทำยังไงให้ชนะ ส่วนคนชนะ ก็ไม่น่าจะซ้ำเติมคนแพ้เลยครับ

อย่างน้อย เหลือที่ว่างให้ได้ยืนกันบ้าง ดีกว่ามาซ้ำเติมกัน รักกันเหอะครับ

เดี๋ยวโลกก็แตกแล้วครับ 5555+

-DenTyne-

• **
พอคับ พอคับ ประเด็นนี้จบไปแล้วคับ ก็อย่างที่ผมพิมพ์ไว้หน้าก่อนๆ

ผมไม่อยากทำอะไรมาก แบทเทิล กำลังจะมาแล้วคับ

ผมอยากเตรียมตัวให้พร้อมดีกว่า (พร้อมเสมอเหมือเจอ ตีน 555) g#008 g#008

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
8หน้าแล้ว ใครก็ได้สรุป ตั้งแต่หน้าแรกให้ฟังหน่อย อ่านแล้วมึน

g#033 g#033 g#033 g#033
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับคู่กรณีทั้ง2ฝ่ายเลยนะครับ
แต่อ่านกติกาแล้วอดขำไม่ได้ โกงกันชัดๆ อิอิ

Crossζy

• Full Member
ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับคู่กรณีทั้ง2ฝ่ายเลยนะครับ
แต่อ่านกติกาแล้วอดขำไม่ได้ โกงกันชัดๆ อิอิ
ใช่เลยครับ แอสใส่มีดมือเดียวเลยครับถ้าเบอร์ถอดโล่ อะ 555+
อีกอย่างคุณซิลเวอร์เอาตัวตัวเองมาดีกว่าครับเพราะถ้าแพ้เขาอาจลบตัวเพื่อนไม่ใช่ตัวคุณเอง g#004

พ่อง

• Newbie
  • *
แล้วอิหัวกิลไม่มาสู้ละหรือกลัวสู้ไม่ได้เลยเรียกลูกน้องมาป็อดว่ะ woon_sunny woon_sunny woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny

zOkOa

• Newbie
  • *
8หน้าแล้ว ใครก็ได้สรุป ตั้งแต่หน้าแรกให้ฟังหน่อย อ่านแล้วมึน

g#033 g#033 g#033 g#033

สรุปเกรียนกะเกรียนบอร์ดอวตารฆ่ากันแล้วก็เกรียนกันเองแล้วก็มาเกรียนต่อที่บอร์ดอสุรา เรื่องของพวกเกรียนๆคนบอร์ดอสุราอย่าไปใส่ใจเลย จริงๆน่าจะล๊อคไปเลยเพราะมันไม่ใช่เรื่องของบอร์ดอสุรา  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥

อ่าน มาตั้งหลายข้อความ เถรไถยังไงก็เหมือนเดิม

1.กติกา ชนะ2 ใน 3 เมื่อชนะ 2 ครั้งติด ครั้งที่ 3ไม่จำเป็นต้องเเข่ง ถือ ว่าไม่มีผลในครั้งที่3 อันนี้หลักสากลเค้าใช้กันทั่วโลก มีที่ไหนเเพ้2ครั้งติดเเล้วบอก ว่ากรูไม่เเพ้เพราะบอกว่าไม่ยอมเเข่งรอบ 3 บ่งบอกถึงความบ้านนอก   g#030 g#030

2.จะท้าเเข่งอีก ไม่จำเป็นต้องเอาตัวคนอื่นมาเเข่ง มันบ่งบอกถึงความพ่ายเเพ้ ถ้าเกิดเเพ้ขึ้นมาตัวไหนโดนลบ ก็ตัวเพื่อนไง?(ตัวกรูไม่โดนลบสบายพร่ามได้ต่อ)  หรือตัวที่ไม่ได้เเข่ง ?(มันเป็นไปไม่ได้เพราะไม่ได้ไปเเข่ง ไม่ตามกฎ 555) ถ้ามันเกิดชนะขึ้นมา มันคงพร่ามทั้งกระดาษ A4  woon_555 จะท้าเเข่งก็ไม่จำเป็นต้องลบตัว ถึงใครจะเเพ้หรือชนะ เพราะครั้งเเรกคุณ SilverBron ไม่รักษาคำพูด

3. อาชีพไหน ใส่อาวุธไรได้ก็ให้ใส่ไปมันเป็นเรื่องปกติ เพราะเป็นความสามารถของตัวละครที่ผู้เล่นมีสิทธิ์เลือกเเละรวมถึงสเต็ป ถ้าอ้างว่า เบอต้องถอดโล่ งั้น ชาปถอด ธนูได้ไหม มันก็คงไม่ได้ใช่ไหม ไม่ใช่พอสู้เค้าไม่ได้ไปกำหนดการใส่อุปกรณ์ของเค้า ลองคิดในทางกลับกัน เบอบอกให้ชาปไม่ใส่ลูกธนู ได้ไหม มันก็ไม่ได้  woon_sunny

4.ท้าเเข่งรอบต่อไปก็เท่านั้น เเพ้ไม่ลบตัวมีเหตผลอีกมากมาย ถ้าคุณใจไม่พอก็อย่ามาท้า 1-1 เเพ้ลบตัวเลยผมอยู่ในเหตุการณ์ตลอดว่าคุณ SilverBron พุดไรไว้มั้ง

5. เรื่องจริงของคุณ SilverBron(วิชาร์ด) ตอนเเรกเเพ้ พาลาดิน -Oz รีมาเล่น ชาร์ปชูตเตอร์ พอเล่นชาร์ปชูตเตอร์ เเพ้ เบอร์เชอเกอร์ -DenTyne- ตอนนี้คิดจะรี เล่น เเอส จะเเพ้หรือชนะใคร?....... ที่บอกว่าฆ่าคนในกิลผมได้เยอะ คุณเคยฆ่าพวกผมกลางเเมพมั้งไหม อย่างมากคุณก็เเค่อยู่ใกล้วุ้นที่พระจะชุบได้เเค่นั้น คุณ SilverBron ไม่เคยอยู่ห่างจากวุ้นเลยสักครั้งตอนที่ฆ่าพวกผม อย่ามาอ้างเลยครับขอร้อง ถ้าคุณกล้าที่จะออกมาจากวุ้นมาดวลกับผมกลางเเมพ คุณก็พุดไปสิผมไม่ว่าสักคำ ชอบพุดให้ตัวเองดูดีว่า งั้น

ใครอยากดูเรื่องมันๆๆก็เข้ามาเล่นเชิพ อวตาร ดู ไม่เปลืองตังโชล

ขอบคุณที่สละเวลาอ่าน  g#031 g#031 g#031กระทู้ฮ๊อต กด g#031 g#031 g#031555

โอเคนะครับ พรุ่งนี้ 5 สกอ ใครทำถึง 5 คะแนนก่อนชนะ

ฝ่ายที่แพ้จะต้องลบ ตัวนะครับ

เบอร์เซอร์เกอร์ -DenTyne-  VS Simon นะครับ ตัวคนอื่น

แต่ผมจะออนพร้อมใส่ของแอสของผมเอง ไม่ใส่ของเขาสักชิ้นเด็ดขาด โอเคไหมครับ

แพ้คือแพ้ ชนะคือชนะ คนแพ้ต้องทำตามกฎ และ ควรมีน้ำใจนักกีฬา ไม่ใช่เห่านู้นนี่

แล้วหลังจากแพ้ก็ควรจะทำตามข้อตกลงด้วยนะครับ  g#006

ผม รับคำท้าคับ

ผมขออีก 1 ข้อ ห้ามเปิด ผอบ บัพ พระเท่านั้น

แล้วขอเชิญคนที่เข้ามาดูกระทู้ผม เข้ามาเป็นสักขีพยาน ให้มันรู้ กันไป เลย

แล้วเรื่องอื่นๆเดียวค่อยว่ากัน

1 ) บัฟจากอาชีพตนเอง ตัวเอง ที่เล่นเท่านั้น เฉพาะบัฟจากสายอาชีพ ยกเว้น c3 ห้ามใช้ทุกสกิล (ห้ามสกิลพื้นฐาน เพราะมันคือสกิลของเซ็ต)
2 ) ห้ามใส่โล่ และ เครื่องประดับทุกชนิด ทั้ง 2 ฝ่าย ( เครื่องประดับจะใส่ก็ได้ แล้วแต่เลือก)
3 ) ห้ามใช้ไอเท็มเพิ่มเลือด หรือ การช่วยเหลือจากอาชีพอื่นทุกชนิด และ การลุม
4 ) ห้ามใช้ผอบ

4 ข้อนี้โอเคใช่ไหมครับ คุณ -DenTyne-

แต่ผมไม่ได้ใช้ตัวชาป SilverBron หรอกนะครับ เพราะสายอาชีพอ่อนเกินจะสู้อาชีพคุณ

ผมขอใช้อาชีพแอสแซสซินเจอกับคุณ พรุ่งนี้เตรียมเจอได้เลยครับ สัก 19.00 - 20.00 PM นะครับ

ปล. อย่าเห่าก่อนแข่ง เพราะมันคือการกวนส้นตีนครับ แล้วก็ไม่ต้องหาวิธีขี้โกงอีก

โอ้โห ดูคับพี่น้อง วันนั้นเอา ชาปสู้ พรุ่งนี้ เอา แอส

แล้วไม่ให้ผมใช้ ซี3 อีก

เลิกคุย จบบบบบ g#004 g#004 g#004

รู้ตัวว่าสู้ไม่ได้หรอครับ แล้วทำไมเวลาชาปเจอกับเบอผมยังสู้ แล้วทำไมทีคุณไม่กล้าหรอครับ

ไม่ใช้ c3 ก็ตั้ง ตั้งแต่แรกแล้วนะครับ

ก็เอาเบอใส่โล่มาสิครับ ผมไม่ห้ามด้วย อยากจะเจอนัก

เท่าที่จำได้ตอนผมจุ 6 เล่นแอส เห็นเบอใส่โล่กันคริ 2 วิ นอกนั้นแปบๆตาย ไม่เห็นจะมีอะไรยาก

กรุณาอย่ามาทำปากดีนะครับคุณ TongDang ในเกมโดนทีเงียบกริบ แต่ในบอร์ดทำปากดี

ใครๆก็รู้สันดารของคุณ คิดว่าดูดีมากรึไงคุณกาก เมื่อคืนลุมทั้งกิล ตายกันหมด คนที่ออกไปดูก็ช่วยมาโพสด้วย

GooC กิลอวตารของคุณท้าผม 1-1 ผมบอก ไม่ c3 มันบอก c3 มีไว้ใช้ ไม่งั้นเกมจะสร้างมาืทำไม (ของเทร หยุดเวลา)
ผมก็บอกใบวาปมีไว้ใช้ ไม่งั้นเกมจะสร้างมาทำไม แล้วทำไมถึงไม่ลบตัวครับ ทั้งๆที่จบจริงๆ สเตปการคลิกก็กาก

ไอ้ TongDang อย่าปากดีให้มากนะครับ ของดีสุดในกิล แต่เล่นกากที่สุด อย่าทำซ่าในบอร์ดให้มาก

ไม่กล้าหรอครับคุณไนท 1-1 กับแอส เห็นคุณจะเจอเฉพาะคนที่เ้สียเปรียบจริงๆ ไม่กล้าหรอครับ

ถ้าบอกถอดโล่แล้วถอดมีดอีกข้าง ก็ได้นะครับ
ใช่เลยครับ แอสใส่มีดมือเดียวเลยครับถ้าเบอร์ถอดโล่ อะ 555+
อีกอย่างคุณซิลเวอร์เอาตัวตัวเองมาดีกว่าครับเพราะถ้าแพ้เขาอาจลบตัวเพื่อนไม่ใช่ตัวคุณเอง g#004

แล้วอย่างที่เรปบนๆบอก กรุณาบอกชื่อตัวละครไว้ด้วยในอวตาร

ไอ้พวกด่าในเกม ด่าๆหนีๆ แต่ในบอร์ดดูเหมือนจะอยากมีส่วนร่วมมาก เถียงอยู่นั้น เอาจริงๆเงียบ

บอกผมรีผมก็รี มีตังทำไม ? รีแล้วคุณก็ยังแพ้เหมือนเดิม คุณจะบ่นอะไรมากมายน่ารำคาน

ตกลงเอายังไง -DenTyne- VS Simon ตัวจุ 1 นะครับ ไม่ได้จุ 6 กล้าพอรึเปล่า

ผมมัน"กาก" ผมจะใช้แต่ของของผมอยู่ละ คุณเทพจะเอาก็ซิบมาเลยนะครับ พร้อมอัดคลิปตลอด

ปล. หากจะว่าใครโกง หัดลองไปคิดดู ถ้าตัวเองอยู่ฝ้ายนี้แล้วตั้งอย่างนี้ทำไม แล้วอยู่อีกฝ่ายโดนแบบนี้ แล้วเป็นยังไง
ต่างฝ่ายก็ว่าฝ่ายตรงข้ามโกง โดยไม่คิดจะกลับไปดู ว่ามันเป็นยังไง

แพ้ 2/3 ไม่ได้ 3/3 ยังจะหน้าโง่อยู่อีก ไม่รู้สมองมึงทำด้วยอะไร ไอ้หงอกนี่แม่ง ไปลงโลงได้แล้วไป แก่ยังจะมาเล่นเกม

กิลนี้มีแต่พวกบ้านนอก อีสาน เขมร พม่า ลาว

ไม่ต้องสร้างกระแสให้กิลตัวเองนะครับ "อวตาร" ผมดูคุณก็รู้จะสื่อถึงอะไรกันชวนคนนู้นนี่ไปดู ไร้สาระ

Jinney

• Newbie
  • *
  • หัวใจสีดำ♥
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040
เผอิญไม่รุ้จักความหมายของคำว่า "กริบ"