GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระวังมิจฉาชีพ

Evolive2

• Newbie
  • *
ในเซิฟpkมีคนชื่อ _Ai-Yes-Duck_ กระดานพูดคุยในเกมส์ว่าแจกเด็กเส้น ให้ไปที่www.asura.ueuo.com ซึ่งผมได้เข้าไปในเว็บนั้นมีการให้ใส่ไอดี รหัสผ่าน รหัสผ่านพิเศษ ผมก็เลยคิดออกว่าทางจีได้บอกแล้วว่าถ้าจะมีการแจกของนั้นทางจีจะขอแค่ไอดีของผู้เล่นจะไม่ขอรหัสผ่านใดๆทั้งสิ้น เพราะฉะนั้นผมจึงได้นำมาเพื่อเตือนไม่ให้เพื่อนๆชาวอสุราได้หลงเชื่อพวกมิจฉาชีพครับ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ไม่เหมาะสม

nicky01

• บุคคลทั่วไป
แจ้งในบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิดได้นะครับ หลักฐานชัดเจนแบบนี้ทางทีมงานสามารถดำเนินการลงโทษได้ครับ

ขอบคุณผู้เล่นที่จ้งเรื่องให้เพื่นๆได้ทราบและระวังตัวกันนะครับ  woon_yes