GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ด่าคนดีค้ะ

FarSKy

• Newbie
  • *

g#006 g#006 g#006 g#006
เห็นเงาในตาฉันไหม เห็นเธออยู่ในนั้นไหม ?
รู้ใจกันบ้างไหม ว่าฉันนั้นคิดอะไร ,, *

FarSKy

• Newbie
  • *
g#016 g#016 g#016 g#016
เห็นเงาในตาฉันไหม เห็นเธออยู่ในนั้นไหม ?
รู้ใจกันบ้างไหม ว่าฉันนั้นคิดอะไร ,, *

MarCus_KP

• Full Member

• Papangz •

• Jr. Member
  • **
  • • I do not know. •
เก็บกด จิงๆ  g#004  g#004  g#004
[/b]
*รัก...คือทุกความรู้สึกที่มีให้เธอคนเดียว
•PaPang•

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
เก็บกดหรอคะ ๕๕๕๕ มาให้ฮาอีกแล้ว วัวสันหลังหวะจริง ๆ แค้นหรอจ้ะตัวเธอ เจอแจ้งหยาบแค่นี้เอง หุหุ
ถึงขนาด ถึงขนาด ~ โชว์ถ่อยให้โลกรู้เลย   #038 #038
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

FarSKy

• Newbie
  • *
โชว์อ่าค้ะ ชอบดีอ่ะ ดัง ๆ 555 ,, *
อย่าดีแตกล่ะ ระวัง  !!  g#001 g#001

เกิดมาได้ด่าคน ที่เราเกลียจ ดีใจ ไม่ต้องเกบกด อย่าง ผู้ดี !!

FarSKy

• Newbie
  • *
เพื่อ?  g#025

เพื่อประจานตัวเอง woon_5555

เพื่อได้ให้ทุกคนรู้ค้ะ ไม่รุ้ความรู้สึกเราอย่า 'เสือก' !!
เรากะด่าไปงั้น พวก นี้ ร้อนมากอ่าสิมากันเตม 555

FarSKy

• Newbie
  • *
เก็บกดหรอคะ ๕๕๕๕ มาให้ฮาอีกแล้ว วัวสันหลังหวะจริง ๆ แค้นหรอจ้ะตัวเธอ เจอแจ้งหยาบแค่นี้เอง หุหุ
ถึงขนาด ถึงขนาด ~ โชว์ถ่อยให้โลกรู้เลย   #038 #038

ก้อแค่ด่า ถ้าเขาเรียกว่า ถ่อย ถ้าแม่คุนด่าคุนคง ถ่อย มากอ่าสิน้ะ !! ,,
งั้นทุกคนทั้งโลกคง ถ่อย หมดแหละ
อย่างกะคุนไม่เคยด่าไคนี่แหละ

FarSKy

• Newbie
  • *
แค่คนเยอะอย่าคิดว่าจะใหย่ '
อย่างมากพวกแกก้อได้แค่พาล !
พาลกันเข้าไปน้ะ ,, ฉันชอบ *