GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรามาหาสมุนไพรกันเถอะ

mintloveearth

• Newbie
  • *
รวย มั้ย !ถ้าหา หลายๆ จอ    g#031
   g#037  g#037 บอกทีนะ
        g#008ขอบคุณล่วงหน้า 55

เจ็บปวดที่ฉันเองพูดได้แค่ในใจ..

kingphoomza

• Newbie
  • *
ผมหาสามี(ชาวสมิง)ไม่เจออะครับ
ไปตามแผนที่แล้วไม่เห็นอยู๋เลยครับ woon_huh

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
ผมหาสามี(ชาวสมิง)ไม่เจออะครับ
ไปตามแผนที่แล้วไม่เห็นอยู๋เลยครับ woon_huh

เราไม่แน่ใจนะคะ ตอนนี้ปัจจุบันมันไม่ต้องทำเควสแค่จ่ายบิลล่าที่ตัว npc การงานนั้นแล้วได้ทักษะเลยรึเปล่า จำไม่ได้แล้วค่ะ  g#017 ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยด้วยนะคะ

aeclubwoi

• Newbie
  • *
อื้มหื้ม ข้อมูลแน่นมาก 55+ แต้งกิ้วจะลองไปสมุนไพรดู  woon_love woon_love

ไฮโล