GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กติกาและตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

บุคคลทั่วไป · 108 · 35486

"Power Of Revenge"

• Newbie
  • *

ขอจองเวลาแทนน้องเลยนะคะ อยู่บ้านเดียวกันอะ

ชื่อ ClericOfTheLight

เซิร์ฟ PK

วันที่/เวลา อาทิตย์12 ก.พ.55 เวลา 11.20
บันทึกเวลาแล้วค่ะ ต้องรบกวนให้เจ้าตัวออกมายืนยันอีกครั้งนะคะ

น้องกลับมาจากโรงเรียนจะมาคอนเฟิร์ม อีกทีนะคะ คือจองเวลาเอาไว้เพราะกลัวว่ารอบวันอาทิตย์จะเต็มค่ะ
[/quote]

ชื่อ ClericOfTheLight

เซิร์ฟ PK

วันที่/เวลา วันอาทิตย์12 ก.พ.55 เวลา 11.20 ตามนั้นเลยคร้าบ

แพน(bookey)

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร : bookey
เซิร์ฟเวอร์ :  สวรรค์
วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2554 // เวลา15.40น.

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อย่าเลื่อนอีกเชียวนะ เพราะว่ามันใกล้กับการสอบไฟนอลมากๆเลย เด็กนักเรียนม.ปลายส่วนใหญ่น่าจะสอบปลายกุมภาพันธ์ หรือไม่ก็ต้นมีนาคมเนี่ยแหละ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
ชื่อตัวละคร :   SATANG_CARTOON
เซิร์ฟเวอร์ :  วุ้นสวรรค์
วันและเวลา :   วันอาทิตย์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555  เวลา 13.00 น. 

พิมพ์วันผิดไปพิมพ์เป็นวันเสาร์ขอโทษด้วยค่้ะ

highter0

• บุคคลทั่วไป
วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2554 // เวลา15.40น.
เวลานี้มีคนเลือกแล้วนะคะ รบกวนช่วยเลือกเวลาใหม่ด้วยค่ะ

แพน(bookey)

• Newbie
  • *
วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2554 // เวลา15.10น.

highter0

วันและเวลา :  วันศุกร์ที่10 กุมพาพันธ์ 2554 // เวลา15.10น.
บันทึกเวลาเรียบร้อยแล้วค่ะ

PEET

ให้เพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือก โพสต์นัดเวลาได้ตั้งแต่บัดนี้จนถึงเวลา 23.59 น. ของวันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ 2555  เเล้วทำไมตอนนี้ยังมีคนโพสอยู่เลย  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

highter0

ให้เพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือก โพสต์นัดเวลาได้ตั้งแต่บัดนี้จนถึงเวลา 23.59 น. ของวันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ 2555  เเล้วทำไมตอนนี้ยังมีคนโพสอยู่เลย  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
หลังจากเที่ยงคืนวันพุธไม่มีแล้วจ้า
มีแต่ผู้เล่นเลือกเวลาซ้ำ ทางทีมงานจึงให้เลือกเวลาใหม่ค่ะ

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
โอยย พรุ่งนี้แล้ว ยังไม่รู้จะต้องเตรียมอะไรเลย

woon_hurt woon_hurt woon_hurt
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เตรียมใจอย่างเดียวจ้า เพราะถ้าตื่นเต้นแบบพี่ แค่คำถามง่ายๆจะตอบไม่ได้เลย
บางคำถามมันไม่ได้ยาก แต่ไม่มั่นใจ ดันคิดลึกซึ้งเกินไปกว่านั้นอีกซะงั้น
สู้ๆจ้า เป็นกำลังใจให้คนที่เข้ารอบทดสอบวันนี้ทุกคนเลย

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
วันนี้แล้วนะคะ ใจเตรียมไว้แล้ว แต่สติเนี่ยสิ เตรียมยากจัง ขอบคุณนะคะ สู้ๆเช่นกันค่า

g#031 g#031 g#031
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Bella Berry

• **
ได้ข่าวว่า ยากมาก เหมือนถูกเหยียบมิดดิน 555

woon_hurt woon_hurt woon_hurt