GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปลี่ยนเงิน ตอนเดล Sv PK

bodywhite100

• Newbie
  • *
เขาเปลี่ยนเงินตอนเดล   เขาถามว่าทั้งหมดเท่าไหร่ แล้วก็เอาตังใส่ 80M  แล้วก็เอาออก เหลือ 8M

ประโยคสุดท้ายเขาบอกว่า   ลงเลย

bodywhite100

• Newbie
  • *

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ในส่วนนี้เป็นการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นสองฝ่ายทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการตามความต้องการของผู้เล่นได้ครับ

ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ

กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ