GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[สวรรค์] เกรียนเดลของ O_O

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เขาบอกรับใบพาหาเพื่อน 100k ซึ่งผมมี 2 ใบ จึงบอกว่า 2

ในตอนแรกที่ยังไม่กดตกลง เขาได้พิมเงินเป็นจำนวน 200k [200,000]

แต่เมื่อผมทำการกดตกลง เขาได้ทำการลดจำนวนเงิน เหลือ 20k [20,000]

ดูภาพเอาครับ

ขออภัยที่ไม่ได้เซฟภายก่อนการกดตกลงไว้  woon_yes

แต่นี่เป็นบทเรียนว่า เราควรตรวจสอบก่อนการเดลทุกครั้งนะครับ ยังดีที่ตรวจสอบทันอยู่
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _-BoommoN-_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาฟลัดข้อความ

เนื่องจากหลักฐานไม่เพียงพอนะครับทางทีมงานจึงไม่สามารถดำเนินการได้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้