GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมนี้มีโปร ผมโดนแล้วจีแก้ไขด่วน ( อันใหม่ อัพรูปไม่ออก )

dommy005

• Newbie
  • *
นี่ ผมขายหมวก อสุราฟาร์ม 1m มันเอาไป 95,000 แปลกมั้ย ? จีครับ ถ้าผมโกหกผมให้แบนผมเลย แต่ถ้าผมไม่โกหกผมขอค่าชดเชย เพราะนี่เป็นเกมที่คุณสร้างครับ

คุณคิดว่าอะไรหาย ไป  g#025 g#025 g#025 ดูละกัน g#031 g#031

ขอโทดนะครับมันอาจจะไม่เรียงอยายามเรียงเอาละกันผมงงกับตัวเลขอะ

dommy005

• Newbie
  • *
โหยเห็นรูปแล้วไงครับดูตรงที่หมวก อสุราฟาร์มจิงับผิดที่ใหน สีเขียวขึ้นขนาดนั้น

➹Pïñk_§µñg♡

• Jr. Member
  • **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
เห็นอยู่รูปเดียวเนาะตรงที่ราคารวม1,550,000บาท
หักภาษี5,000
รวมรายได้95,000
แสดงว่าของคุณขายไป100Kไม่ใช่1M
เพราะถ้าตั้งขายอสุราฟาร์มไว้1Mราคารวมต้องมากกว่า1.5Mแน่นอนค่ะ
เพราะอีก2กล่องที่เห็นก็ปาไป400K-500Kละคะ woon_yes

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
 เรื่องแรกที่ผู้เล่นเข้ามาแจ้ง แจ้งเข้ามาเมื่อวานเรื่องขาย ผอบ โชด 1m  และ ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาวันนี้ บอกว่า  ขายหมวกอรุสาฟาร์ม 1m  นะครับ

ให้ผู้เล่นเข้าไปติดตามเรื่อง ที่หน้าเรื่องปัญหาของผู้เล่นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2011, 13:04:27 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
ถ้าเขาโกง ไม่โกงแค่ชิ้นเดียวหรอก .. แล้วถ้าจะโกงจิงๆ ไม่โกงหมวกกากๆหรอก  g#018

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เรื่องแรกที่ผู้เล่นเข้ามาแจ้ง แจ้งเข้ามาเมื่อวานเรื่องขาย ผอบ โชด 1m  และ ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาวันนี้ บอกว่า  ขายหมวกอรุสาฟาร์ม 1m  นะครับ

ให้ผู้เล่นเข้าไปติดตามเรื่อง ที่หน้าเรื่องปัญหาของผู้เล่นนะครับ

g#037 g#037

Oops!!!

• Newbie
  • *
ถ้าเขาโกง ไม่โกงแค่ชิ้นเดียวหรอก .. แล้วถ้าจะโกงจิงๆ ไม่โกงหมวกกากๆหรอก  g#018

แรงจิงน้องเบส  g#004 #038

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เด่วขอรูปใหญ่ลงทีเดว
ทางทีมงานลงหลักฐานการซื้อขายให้ดูในกระทู้ที่ผู้เล่นแจ้งเข้าแล้วนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้