GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ กฎครับ เห็นใจ ค่าไฟด้วย น้ะครับ

เออกูนี่แหละ

• Newbie
  • *
การออโต้ ผมว่าควรแยกเป็น 2 ข้อดีกว่าคับ
1 ออโต้เพิ่อผลประโยชน์ของตัวเอง  เช่น
    1.1 ออโต้ฆ่ามอนเตอร์
    1.2 ออโต้เดินเวล 
    1.3 ออโต้แสงเทพหา item อันนี้อาจจะมองได้ 2 อย่าง  ฝึกไปด้วย หาไอเทมไปด้วย  ควรจัดสินการที่แมพ
2. ออโต้เพื่อพัฒนาระดับตัวละคร
    2.1 ผมว่ามันไม่ควรจะผิดนะคับ เพราะการฝึก C3 ไม่ไช่เรื่องง่ายเลย ที่จะขึ้นแต่ละระดับ
    2.2 ไฃมันไม่ได้เสียหายอะไรเลย

ผมว่าควรแยกเป็นกรณีไปดีกว่า
ว่า อันไหนทำเพื่อผลประโยชน์ กับ ทำเพื่อพัฒนาตัวละคร

กากอย่าร้อง

• Jr. Member
  • **
การที่ ออโต้เพื่อ เพิ่มความสามารถ ตัวละคร มันก็คือ การแสวงหาผลประโยชน์ของตัวเองอยู่ดี
อย่า มาโชว์ โง่ น้อง

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

• Newbie
  • *
เอาซี3ออกจากเกมไปเถอะ  ถ้าคุนจะนั่งกด จนถึงระดับ10  อย่างเช่น 10-15นาที ขึ้น 1เปอเซ็น ไม่นั่งทำกัน 4-5เดือนหรอครับ กว่าจะถึงระดับ10
 หรือไม่ก็ช่วยทำไห้ซี3ฝึกง่ายหน่อยแล้วโปรแกรมออโต้ จะลดน้อยลง นี้เล่น15นาทีขึ้น1เปอ  ขนาดออโต้ทิ้งไว้ 3-4ชม. ขึ้นไม่ถึง30เปอเลยครับ เห็นใจคนเล่นเกมหน่อยครับ
แจ้งมาไม่เกิน2นาที ลงคุก360ชม. โถ่วๆ เกมเล่นเพื่อความบรรเทิง ไม่ไช่ไห้เล่นแล้วเคียส น้ะครับ จุ๊บๆ  woon_love

Monozite

• **
มีใครบ้าง ไม่เคยออโต้ ไอ้พวกวิ่งไล่จับออโต้ ก้อแค่เด้กเรียกร้องความสนใจ ทำเปนพูดซะสวยหรูว่าต้องทำตามกฎ g#023 g#023 กรูออโต้ทุกวัน มาจับดิ ใครจะมานั่งกดสกิวหั้ยโง่ ถามจีเลยว่า จีมรึงเคยฝึกซี3 เองม่ะ มรึงเคยมานั่งกดสกิวไหม ก่อนที่จะบอกว่ามันทำได้ ทำง่าย มรึงเคยทำเองหรือป่าว (ถามจีนะ) 

• Newbie
  • *
ไช่ไห้ จีมเอ็ม เขามานั่งกดเองดู 15นาทีขึ้น1เปอ แม่งงงงง แถมลงคุก360ชม.อีก เห้อ
ไอพวกหาจับคนออโต้ก็แม่ง เรียกร้องความสนใจอยู่ สนุกหรอมึง ไม่เห็นใจคนอื่นมั้ง  g#023 g#023 g#023 g#023 g#023

Lishborn

• Newbie
  • *
ตั้งแต่ระดับ8ขึ้นไปนี่ไม่ใช่แค่10-15นาทีนะกว่าจะ1เปอแล้วถ้ายิ่งc3ที่มีระยะเวลาดีเรหลายนาทีอาจจะเป็นชั่วโมงกว่าจะ1เปอ

artearth

• Newbie
  • *
ถูกครับ ผมเห็นด้วย แต่ยังไงตอนนี้ผมก็ออนจาก360ชั่วโมง จนเหลือ 140 ชั่วโมงละ มันเป็นเรื่องที่น่าเศร้าจริงๆ ที่เกมส์ที่ผมรักและเล่นมา6-7ปี ทำกับผมแบบนี้ ซี3 มันฝึกอยากมากกกก ใครๆเขาก็ออโต้กันทั้งนั้น แต่กลับเริ่มมาจับตอนนี้ น่าเศร้าๆ  woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_sad2 woon_sad1
นิสัยดี

อานน

• **
ออโต้ก็คือออโต้ครับไม่ว่าเหตุผลจะเป็นอย่างไรมันก็คือผิดกฎครับถ้าไม่อยากติดคุกก็ไม่ต้องใช้ครับ  woon_yes