GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากเห็นหนังหน้าค่ะ ((สวรรค์))

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

ชื่อไม่ดังไม่รู้จักอ่ะ อยากเห็นหนังหน้าจัง โชว์หนังหน้าหน่อย
แต่ละคนที่ด่านิไม่เคยโชว์หนังหน้าให้เห็นเลย นักเลงคีย์บอร์ดดีๆนี่เอง มีนอแรดโผล่ตรงหน้ามั้งหรือเปล่าก็ไม่รู้

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เรป2ไม่นับนะค่ะ จีเอ็มพิจารณาเรปแรกเรปเดียวใช่ไหม อยากลงเฉยๆ

[/
[/size]center]

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เจอมาคลาย ๆ นี้เหมือนกัน แต่ของพี่หนักตามไปดาถึงไนบอรืดกิวเลยอะ โอ้ววๆไม่นะ อิอิอิ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ไอสัส กรุพูดแค่นี้มรึงลงหรอ

ทำไมเหรอคับ มีกฎข้อห้ามเอามาลงเหรอ
มันเป้นสิทธิ์ของเค้าจะเอามาลงหรือไม่เอามาลง

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เค้ากลับมาแล้วสินะ หึหึ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร NotPotato คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Pantila คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้